Tập Lái
3/11/19
27
4
3
31
dự án có mặt nọ mặt kia, 3.5 tỏi cho 55m2 kể ra cũng hơi chát, 3.5 thì em ra The Sun Avenue đc căn full nội thất, chỉ mỗi tội ko có sổ, ko phù hợp cho ai cần vay bằng sổ, còn lại thì ổn áp
Nếu khách có nhu cầu thì inbox mình sẵn sàng thương lượng nhé bạn.

Hạng B1
14/11/19
94
53
18
Hồ Chí Minh
Người thuê thì không quan tâm đến pháp lý, tới sổ đỏ đâu. Cho thuê chậm, với giá thuê kém, thì rõ là vị trí kém nó mới thế chứ tùy người gì nữa.
Người đi thuê luôn rất thực dụng, và đánh giá rất sát thị trường
Em đang nói chung những dự án của DPT bác ơi. Như cái Centana Thủ Thiêm vị trí cũng đâu phải kém. Bữa em còn thấy bạn gì đăng cho thuê 3PN 10 chẹo.

Hạng B1
14/11/19
94
53
18
Hồ Chí Minh
Khu vực đường vào xe ô tô đi rất khó.

Muốn đi chợ bằng ô tô quẹo vào chợ nguyễn duy trình bị cấm quẹo trái theo giờ.

Đi làm về từ Thân Văn Nhiếp thì kẹt cứng nguyễn thị định

Còn đi làm về từ Mai chí thọ thì kẹt cứng ở góc An phú.....

2 dự án thúi quắc mà giá trên trời thì thôi bớt bơm thổi.

Muốn biết dự án đó vì sao ế thì cứ 5h-6h đứng trước dự án sẽ hiểu tại sao thôi. Àh quên kể vụ xe tải buổi tối nữa :))))

Nói nữa sợ mấy chủ nhà bên ấy buồn...
Bác cứ nói quá. Em đánh giá giao thông nó kẹt chứ ko có kẹt cứng nhé. Dân ở Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh người ta vẫn sống bao lâu nay có sao đâu. Khu này còn chê thì mấy dự án trong Nguyễn Duy Trinh hay Nguyễn Thị Định đoạn Cát Lái có mà khóc thét. :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vutruong
Tập Lái
3/11/19
27
4
3
31
Nói chứ nhờ các bác hay các bạn sales có nhu cầu giới thiệu giúp mình nhé, đảm bảo giá tốt. Mình cảm ơn nhiều

Hạng B2
11/12/08
353
80
28
Có khi nào thị trường căn hộ down 50% như giai đoạn 2009-2010 không nhỉ??
Chắc không … tầm 30% đoạn này thôi!!
Các dự án đang chào bán giá toàn trên mây … đưa ra các bánh vẽ lãi suất ưu đãi, ân hạn nộp tiền hút các con chiên vô húp lẩu không để ý đến giá các căn hộ đã hoàn thiện bàn giao xung quanh!!
Thời điểm này ai có nhu cầu ở thực nên kiếm những căn hộ đã bàn giao (có sổ càng tốt) giá sẽ mềm hơn các dự án mới nhiều (loại trừ các dự án có unique selling point về vị trí). Còn các dự án các cụ đã lỡ dính bánh vẽ chiết khấu, ân hạn nộp tiền, ưu đãi lãi vay chắc phải chờ chỉnh thôi!!
cụ đã ăn cái bánh ngon trong tưởng tượng giờ muốn tiễn em nó đi với giá tưởng tượng thì cũng chỉ có trong tưởng tượng!! :D

Tập Lái
3/11/19
27
4
3
31
Có khi nào thị trường căn hộ down 50% như giai đoạn 2009-2010 không nhỉ??
Chắc không … tầm 30% đoạn này thôi!!
Các dự án đang chào bán giá toàn trên mây … đưa ra các bánh vẽ lãi suất ưu đãi, ân hạn nộp tiền hút các con chiên vô húp lẩu không để ý đến giá các căn hộ đã hoàn thiện bàn giao xung quanh!!
Thời điểm này ai có nhu cầu ở thực nên kiếm những căn hộ đã bàn giao (có sổ càng tốt) giá sẽ mềm hơn các dự án mới nhiều (loại trừ các dự án có unique selling point về vị trí). Còn các dự án các cụ đã lỡ dính bánh vẽ chiết khấu, ân hạn nộp tiền, ưu đãi lãi vay chắc phải chờ chỉnh thôi!!
cụ đã ăn cái bánh ngon trong tưởng tượng giờ muốn tiễn em nó đi với giá tưởng tượng thì cũng chỉ có trong tưởng tượng!! :D
Bạn ơi bạn có nhầm gì không, dự án mình đã nhận nhà và đã có sổ luôn rồi, chứ không phải dự án chưa xây