Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác hơi bị lạc hậu, xe máy điện bán đầy trong cửa tiệm kìa.
Các anh Hà lội cũng đã yêu cầu cấp bảng số cho xe đạp điện, xe máy điện rồi.
trong tương lai ca thới giới này giảm khí thải của oto rất nhiều nhỉ. khi nào xe máy mới có nữa nhỉ?:3dandap:

Hạng C
4/4/14
889
652
123
sáng nay em đi làm trên đường cộng hòa, Tân Bình cò thấy một show room để em này, em không nhớ chỉ biết là show room này có cả rolls royce

Hạng C
11/7/06
730
9.517
93
Ngưỡng mộ e munsk quá, nguoif Mỹ đúng là không bao h tụt hậu cả, khi Motorola thất thế truoc Nokia, SamSung thì bất ngờ có Iphone xuất hiện đảo ngược tình thế, nay thì GE, Ford, chrysler thất thế trước Nhật, Đức thì Tesla xuất hiện lại làm thay đổi ngành công nghiệp ô tô

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Ngưỡng mộ e munsk quá, nguoif Mỹ đúng là không bao h tụt hậu cả, khi Motorola thất thế truoc Nokia, SamSung thì bất ngờ có Iphone xuất hiện đảo ngược tình thế, nay thì GE, Ford, chrysler thất thế trước Nhật, Đức thì Tesla xuất hiện lại làm thay đổi ngành công nghiệp ô tô
Tesla sinh sau đẻ muộn thua xa các anh lớn xe hơi gần trăm năm mà lại dẫn đầu về xe ô tô điện

• Like
Reactions: supercharger
Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
ngày xưa học bên ấy, e từng leo lên 1 chiếc tesla, cảm nhận là: xe của tương lai, uh, nghe thì thế, nhưng mà nội thất bên trong ko đc đẹp như trong hình, tiếc là bản showroom ko có lái thử . Hồi đó nhìn cứ nghĩ hàng trung quốc, ai có mà ngờ mình là 1 trong những người vinh dự ghé thăm ngày đặt viên gạch xây dựng nên 1 apple của oto !!!

• Like
Reactions: Trumina
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
ngày xưa học bên ấy, e từng leo lên 1 chiếc tesla, cảm nhận là: xe của tương lai, uh, nghe thì thế, nhưng mà nội thất bên trong ko đc đẹp như trong hình, tiếc là bản showroom ko có lái thử . Hồi đó nhìn cứ nghĩ hàng trung quốc, ai có mà ngờ mình là 1 trong những người vinh dự ghé thăm ngày đặt viên gạch xây dựng nên 1 apple của oto !!!

Nghe trong tiếng gió có tiếng anh........

Ai ở Mỹ mà chả biết Tesla là xe thương hiệu 100% của Mỹ, cũng ráp ở Mỹ. Bác du hoc ở Mỹ Tho hay sao mà dám nghĩ Tesla là xe hàng Tầu vậy ?

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
e ko có kiến thức về ngành oto bác ạ, nhìn chữ, nhìn xe đoán đoán thôi.

Hạng C
9/7/13
972
872
93
e ko có kiến thức về ngành oto bác ạ, nhìn chữ, nhìn xe đoán đoán thôi.
Chân thành khuyên bác nếu không tìm hiểu về ô tô cũng nên tìm hiểu về Elon Musk vào Google), xứng đáng là vĩ nhân đó bác.

• Like
Reactions: son8888