Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
Chọn vợ và mua đất thì phải hốt liền tay, còn điện thoại mới và ô tô mới thì cứ để 1 năm rồi hãy mua thì luôn luôn đc giảm 1 mớ

Hạng B2
6/3/15
255
224
43
Kia bán tốt 1 phần giá cả cạnh tranh và mềm hơn xe Nhật, còn nếu giá cả như nhau thì mình cũng chọn xe có Nhật hoặc các thương hiệu nổi tiếng hơn.
Chọn Mazda, Peugeot, hay BMW thì cũng trong tay anh Hải thôi

• Haha
Reactions: John Pham
Hạng B2
6/3/15
255
224
43
mình với thằng em họ đi xem
thấy đẹp mã bề ngoài
còn vật liệu chất liệu ôi thôi rồi thêm ko có sự chỉnh chu đồng nhất các chi tiết thể hiện chắc chắn cứng cáp cho con xe trên 1 tỷ qua xem thử em cerato cũng thế
hỏi vì sao xe nhật xe đức có giá và được lòng người tiêu dùng
xe hàn nhập thì mình ko biết sao
chứ xe hàn láp ráp các bác cũng biết
thép thì cũng có 5 7 loại
nhựa hay da thì cũng có 5 7 loại
bởi phần lớn xe hàn láp ráp đc cái mã
chạy vài năm là tả cmnr
Lói Náo

Hạng C
3/2/20
706
819
93
Vâng bác, và Thaco gọi nó là Luxury (tiếng Anh là sang trọng, nhưng muốn parking thì phải đạp chân :D), thật ra Thaco còn có bản nữa dưới cả base là deluxe nhưng dành riêng cho máy dầu, TC ko có bản nào tương đương.
Mà e muốn nói đi nói lại là đội ngũ Thaco có vấn đề trong việc dùng tiếng Anh, ko bao h cái từ premium (cao cấp) lại hơn luxury (sang trọng) cả, riêng ông Thaco tư duy ngược lại thế giới :D
Do đội ngũ Tha-cỏ ở gần kho đạn nên nổ banh nóc nhà, thích dùng từ đao to búa lớn bác ạ, nổ quen rồi giờ sao bỏ được

26/10/16
501
289
73
44
Vẫn đang đắt. Hít khói Santafe rồi. Nên nhớ đây là Việt nam chứ không phải Hàn Quốc!

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Bác lại nhầm, hyundai santafe 2021 cũng là xe Hàn, giá cũng chả rẻ mà lại top1 luôn, trên cả xe Nhật
Xe Nhật mà trang bị được như San thì giá không thể thấp hơn San, tính ra San vẫn rẽ.
KIA muốn đu theo San thì cần thêm thời gian, San mất khá nhiều thời gian mới khẳng định được vị thế của mình trước xe Nhật.

Hạng B2
6/3/15
255
224
43
V
Xe Nhật mà trang bị được như San thì giá không thể thấp hơn San, tính ra San vẫn rẽ.
KIA muốn đu theo San thì cần thêm thời gian, San mất khá nhiều thời gian mới khẳng định được vị thế của mình trước xe Nhật.
Việc gì phải đu, hyundai họ định vị xe của họ khúc nào ra khúc nấy rồi, phủ kín để bật mấy a Nhật.

Hạng B1
12/1/19
57
48
19
34
Lói Náo
láo gì
bác ra showrom xem coi lời mình nói có sai ko
chi tiết ghế da chất liệu da thua con fadil mình lái
chi tiết các khớp nhựa hay viền cạnh như cái cc
con xe lăn bánh 1 tỷ mấy mà đồ lởm vcl