Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
E mà thèm là phi hẳn ra Phan Rí Cửa ( Duồng ) ăn cho đã, bán buổi sáng ngay trước cổng đình gần chợ.
Tiếc thật. Hôm bữa, 3 tên đạp thủ ghé đó là đã gần 11h, định ăn xong là đạp xuyên qua Bàu Trắng vào Mũi Né lúc giữa trưa. Dân ở đó bảo là nghỉ bán hết rồi.

• Like
Reactions: Nakahara
Hạng B2
22/3/12
366
753
93
Quán bán tối, ban ngày là tiệm sửa xe đúng không anh? Em ăn hoài.
Còn quán ngay chỗ nem nướng bà Năm thông tin em cũng ăn, mà không ngon bằng quán ở 2-4 (gần đối diện qua BIDV)
Chính xác, sửa xe Mobil
Hồi thập niên 19xx, mình hay ăn quán lề đường , đối diện Bến xe phía Bắc NT, gần cầu Hà Ra.
Nay khg còn nữa, chắc chủ quán đã ra người thiên cổ ???

Hạng C
13/4/15
980
90.374
93
Tiếc thật. Hôm bữa, 3 tên đạp thủ ghé đó là đã gần 11h, định ăn xong là đạp xuyên qua Bàu Trắng vào Mũi Né lúc giữa trưa. Dân ở đó bảo là nghỉ bán hết rồi.
Ở quê là trưa bà nó rồi :D
Chính xác, sửa xe Mobil
Hồi thập niên 19xx, mình hay ăn quán lề đường , đối diện Bến xe phía Bắc NT, gần cầu Hà Ra.
Nay khg còn nữa, chắc chủ quán đã ra người thiên cổ ???
Giờ em về dịp Tết, quán xá đóng cửa hết, đành ra khu Tháp Bà ăn thôi, tàm tạm. Chứ chỗ 2-4 vẫn thích nhất.

• Like
Reactions: YARIS52U
Hạng B2
6/7/13
307
585
93
Mình có ăn nhiều nhưng thấy không ngon bằng bản chính ở PR. Anh chủ thử các điểm này nhé:
  1. Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Q11 gần CX lữ gia có 2 quán : Đầu đường gần vòng xoay Âu Cơ và 1 quán phía trong 1 tí ( chỗ chung cư).
  2. Quán Phan Rang 2 trên đường Trường Sơn khu Bắc Hải.
  3. Trên đường Trường Sa ( gần Coop mark ) chung cư Srec gì đấy.
  4. Bán căn xíu mại thì anh vào hẻm trên đường Đồng Nai , Q10 ( đối diên Xiên khè).
.....
Anh ăn thử nhé. Mình đi với bạn chứ ko phải dân PR nên ko đánh giá dc.

• Like
Reactions: tidus0411
Tập Lái
21/9/13
30
514
83
Mình có ăn nhiều nhưng thấy không ngon bằng bản chính ở PR. Anh chủ thử các điểm này nhé:
  1. Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Q11 gần CX lữ gia có 2 quán : Đầu đường gần vòng xoay Âu Cơ và 1 quán phía trong 1 tí ( chỗ chung cư).
  2. Quán Phan Rang 2 trên đường Trường Sơn khu Bắc Hải.
  3. Trên đường Trường Sa ( gần Coop mark ) chung cư Srec gì đấy.
  4. Bán căn xíu mại thì anh vào hẻm trên đường Đồng Nai , Q10 ( đối diên Xiên khè).
.....
Anh ăn thử nhé. Mình đi với bạn chứ ko phải dân PR nên ko đánh giá dc.
Cám ơn anh có gì mình update lại cho mọi người

Hạng F
12/9/10
6.652
41.216
113
48
Bà Tó
Hình như anh muốn nói quán Đạt? Chủ là người Phan Rang, nghe nói bán bánh căn mà xây được khách sạn luôn :D
Ngày mới khỏi nghiệp , em thuê nhà nó.
Lúc này nó làm bell boy ở 1ks .
Kĩ tính , sạch sẽ...dị..:)
Cứ chiều là tụng kinh gõ mõ .

Rồi lúc anh Trường Hải thâu tóm khu nhà đó , nó bán đầu tiên. Số vốn đó mở quán và gầy dựng lên ngày nay .