Hạng B1
27/6/16
51
82
18
36
Chỗ ăn chơi trên đường Phan Thiết - Nha Trang

Cuối tuần này em từ Phan Thiết đi Nha Trang. Tính trưa sẽ ghé Bãi Kinh rồi qua Bình Hưng ăn uống. Anh em tư vấn cho em với

Lịch trình thế này

Chỗ ăn chơi trên đường Phan Thiết - Nha Trang

Các cao nhân cho em hỏi lịch đi vậy hợp lý chưa?

Ở Bình Hưng có nhà bè nào ok ạ? Em search thì toàn ra "ăn trên nhà bè" mà ko ai nói nhà bè nào :)).

Cho em xin hỏi thêm vài quán ăn gia đình với cafe ở Nha Trang luôn ạ. Quán nào có chỗ đậu xe rộng rãi tí chứ em coi mấy chỗ bán nem nướng toàn gần chợ Đầm :(

Em xin cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
e mới chơi và ăn trên đảo Bình Hưng về, nói chung ra tới đó có rất nhiều cò chèo kéo, bác cố gắng ở nhà search trước và đặt, tùy theo gói như thế nào gồm ăn uống và tham quan luôn hay chỉ ăn thôi. chúc bác có chuyến đi vui vẻ.

Hạng B1
27/6/16
51
82
18
36
e mới chơi và ăn trên đảo Bình Hưng về, nói chung ra tới đó có rất nhiều cò chèo kéo, bác cố gắng ở nhà search trước và đặt, tùy theo gói như thế nào gồm ăn uống và tham quan luôn hay chỉ ăn thôi. chúc bác có chuyến đi vui vẻ.
em cũng sợ vậy mà vẫn chưa tìm ra chỗ ăn. Em chỉ ghé bãi kinh ăn trưa xong đi tiếp thôi. Hỏi mấy chỗ tour thì người ta ko nhận :(

Tập Lái
21/5/20
41
17
8
38
bữa nhà mình ra Nha Trang, thuê homestay ở Mường Thanh VT được phòng view biển ở khá thú vị :)

Hạng D
26/8/13
1.942
5.474
113
41
Biên Hòa - Đồng Nai
Năm nào em cũng đi Nha Trang, thường đi 4 ngày 3 đêm nhưng mỗi lần đi chơi đúng đc 1 chỗ. Nhưng năm rồi đi đc mỗi Viện Hải Dương Học, năm trước nữa thì ở 1 đêm ở Vinpearl, ngoài ra ko có đi chỗ nào khác.