Hạng B2
11/3/14
336
1.701
93
Khẩu trang Maveen cho bé có tác dụng phòng tránh cũng như bảo vệ bé khỏi các tác nhân vi khuẩn có hại xâm nhập vào cơ thể thông qua con đường hô hấp. Nhờ đó, bé sẽ không bị ảnh hưởng bởi các căn bệnh có nguồn gốc từ con người như các bệnh truyền nhiễm (SAT, H5N1, Cúm…) hay do ô nhiễm khói bụi ngoài môi trường làm hư hại đường phế quản, gây nên tình trạng hắt hơi, sổ mũi hay viêm họng mệt mỏi và ốm yếu ở trẻ. Khẩu trang được thiết kế 03 lớp bảo vệ , chất liệu vải hoạt tính đã qua khử trùng một cách nghiêm ngặt, không chứa các loại hóa chất độc hại cho sức khỏe của trẻ nhỏ., dây đeo đàn hồi tốt giúp lọc sạch hạt bụi và bảo vệ bé khỏi vi khuẩn đó ạ. Sản phẩm đã được cấp giấy chứng nhận do Tổng cục đo lường chất lượng Việt Nam cấp nên các mẹ hoàn toàn yên tâm. Dạ, mẫu khẩu trang bên e giá gốc 99k sale còn 79k/1 chiếc. Khi mua 2 chiếc giá còn 69k/1 chiếc + freeship. Khi mua 3 chiếc giá còn 59k/1 chiếc + freeship. Khi mua 5 chiếc giá còn 50k/1 chiếc + freeship Mình nên mua cho con 2,3 chiếc để thay đổi tiện một công ship và thay đổi cho con luôn ạ!

Vợ e mua cho 2 nhóc hwa, hỏi chỗ bán thì vk e nhắn như trên, các bác wa đó mua nếu cần
Chỗ bán khẩu trang cho trẻ em?