Tư Vấn Chia Sẻ Chỗ bọc da tay lái

Hạng B2
10/7/07
177
19
18
53
Bác Tám cho em hỏi, chỗ bác có sẵn loại bọc tay lái mà bác dùng da tốt không? Em mua ở ngoài dùng được thời gian thì da nó bở ra (chắc là loại giả da dở hơi, mà cũng đến 4, 500K rồi), hoặc là bác có bọc lại da tốt cho cái bọc tay lái không ạ? Cái volang xe em là da bọc, nhưng hơi nhỏ, lại gắn mấy cái điều khiển linh tinh, nên em dùng thêm 1 cái bọc nữa bọc nó lại để che cho bớt xấu :). Cám ơn bác Tám nhìu.

margin nói:
Bác Tám cho em hỏi, chỗ bác có sẵn loại bọc tay lái mà bác dùng da tốt không? Em mua ở ngoài dùng được thời gian thì da nó bở ra (chắc là loại giả da dở hơi, mà cũng đến 4, 500K rồi), hoặc là bác có bọc lại da tốt cho cái bọc tay lái không ạ? Cái volang xe em là da bọc, nhưng hơi nhỏ, lại gắn mấy cái điều khiển linh tinh, nên em dùng thêm 1 cái bọc nữa bọc nó lại để che cho bớt xấu :). Cám ơn bác Tám nhìu.

Có 2 cách bác nhé.Thứ nhất may trực tiếp lên volang,da Italy là đẹp nhất.Cách thứ hai bác muốn may da cho bao volang bằng da tốt em sẽ giúp bác.Thân

Hạng B2
22/12/10
167
20
18
Sài Gòn
Em định bọc da cái vô lăng Lacetti Lien doanh, rổ giá thế nào bác 8 ơi? hôm truoc em có hỏi bọc da nội thất những chưa đủ xèn nên định giữa năm mần luôn

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Tay lái xe em đã được bác Tam May Nem bọc lại lấy ý tưởng từ mẫu xe Morning 2012. Sau khi bọc em chạy xe thích hơn hẳn cái bọc Simili trước đây, rất vừa tay và chắc chắn.

Tập Lái
29/7/10
1
0
1
Bác 8 báo giá giúp em bọc da ngoài Volăng altis 2010 nhé.
Chào bác