Hạng D
2/3/12
1.402
83.187
113
37
Tường thuật fun óp sừn luôn đi anh, nghe hồi hộp quớ..
Vô bv Củ Chi, cấp cứu xong thì họ chuyển về Sùng Chính. Gặp ngày CN nên bsy nghỉ trực nhiều. Có bsy trực hội ý bảo nên tháo khớp cho nhanh, mình nghe được hoảng quá gọi cho ông anh, thế là lên bàn mổ với 1 bác sỹ đang nhậu được triệu hồi về.
Thế là còn cái để mang dép

Hạng C
25/12/16
696
79.468
93
Vô bv Củ Chi, cấp cứu xong thì họ chuyển về Sùng Chính. Gặp ngày CN nên bsy nghỉ trực nhiều. Có bsy trực hội ý bảo nên tháo khớp cho nhanh, mình nghe được hoảng quá gọi cho ông anh, thế là lên bàn mổ với 1 bác sỹ đang nhậu được triệu hồi về.
Thế là còn cái để mang dép
Ơ thế bây giờ có bị chấm phẩy ko? Mình hỏi thặc, ko đùa giỡn.

• Like
Reactions: Chuột đồng
Hạng C
25/12/16
696
79.468
93
Lý Thái Tổ xưa là trung tâm giả cầy nên em ít ghé đó vì sợ (em bị thuốc lúc mới tập tành chơi xe ở khu Lý Thái Tổ này) :oops:
Trước có 1 tay tên Hồ chuyên sửa vespa ở tận Hương Lộ 14 Tăng Phú, anh í mê con cosa của mình ngất ngây, cứ cuối tuần là đt anh đem xe lên tiệm em cafe chơi, sau anh í ko làm nữa mà về nhà dưới tận Hóc Môn làm tại nhà. Lâu quá ko gặp giờ cũng chả biết ra sao.

• Like
Reactions: catiung
Hạng B2
23/7/07
280
17.518
93
Thủ Dầu 1, Bình Dương
Trước có 1 tay tên Hồ chuyên sửa vespa ở tận Hương Lộ 14 Tăng Phú, anh í mê con cosa của mình ngất ngây, cứ cuối tuần là đt anh đem xe lên tiệm em cafe chơi, sau anh í ko làm nữa mà về nhà dưới tận Hóc Môn làm tại nhà. Lâu quá ko gặp giờ cũng chả biết ra sao.
Giờ người còn giữ nghề sửa vespa cổ là hàng hiếm rồi anh, nhưng mà anh cứ tìm những người có uy tín trong nghề, tiền có cao hơn nhưng chất lượng đảm bảo.

• Like
Reactions: skint and songoi
Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Đoạn giữa Nguyễn Hồng Đào Phường 14 Tân Bình. Nguyên một thế giới vespa luôn.

Hạng B2
24/12/08
351
341
63
Mobile 0908 0 5 3 1 8 4
Tính sắm một con cafe chơi cho vui, vì ngày xưa ông già mình tập mình đi chiếc Sprint như là bài vỡ lòng về xe máy, mà nghe mô tả tai nạn ớn quá.

Hạng D
2/3/12
1.402
83.187
113
37
Tính sắm một con cafe chơi cho vui, vì ngày xưa ông già mình tập mình đi chiếc Sprint như là bài vỡ lòng về xe máy, mà nghe mô tả tai nạn ớn quá.
Lần tai nạn của mình thực ra đơn giản, xe hơi táng vô ngay bửng chỗ để chân (thằng nào đi vespa cũ cũng có kiểu gác chân ra vẻ lãng tử), cũng xui vì hôm đó đi dép mà k đi giày. Xe chỉ ngã mà k phải văng xa.
Đúng xui xẻo, e bỏ xe luôn vì nhớ tiếng khóc của 3 đứa cháu mà mình đang chở

• Wow
Reactions: M4tr1x