Hạng B1
12/7/13
65
40
18
em cũng biết bên ngoài thế nào cũng rẻ hơn, mà hãng nó làm khó nói nếu gắn bên ngoài liên quan tới dàn điện thì xe mấy bảo hành. nên bố mẹ e nói gắn hãng cho chắc, còn mấy cái che mưa hay dán kiếng chắc e ra ngoài, cho e hỏi cái che mưa e lên sg mua về tự lắp ở nhà đc k?

• Like
Reactions: 100mph
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
em cũng biết bên ngoài thế nào cũng rẻ hơn, mà hãng nó làm khó nói nếu gắn bên ngoài liên quan tới dàn điện thì xe mấy bảo hành. nên bố mẹ e nói gắn hãng cho chắc, còn mấy cái che mưa hay dán kiếng chắc e ra ngoài, cho e hỏi cái che mưa e lên sg mua về tự lắp ở nhà đc k?
Bác mua xe ở đâu vậy?
Mình gắn DVd chứ có cắt, chế, độ gì đâu.
Viền che mưa thì tự gắn. Nếu cần thì bác cứ pm, e tư vấn thêm.

• Like
Reactions: h2nd0i
Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
nói thẳng với bác là mấy hàng điện nó lung tung lắm. trong hãng nó bán mắc hơn cũng có cái nguyên nhân của nó bác ak,vì tiền cao hơn 1 2triệu là khoản dùng cho bảo hành về sau, ai làm ng đó chịu mà. mấy cái khác em ko dám chắc với bác nhưng riêng dvd bên em có bất kì vấn đề gì, hãng thay 1 cái mới 100% tận mắt bác sẽ đc nhìn luôn. bảo hành 1 đổi 1 :D

• Like
Reactions: h2nd0i
Tập Lái
16/4/15
24
15
3
36
Bác mua xe chưa ? giá cả thế nào bác chủ

Hạng B1
12/7/13
65
40
18
e chưa. tại nhà chưa sửa xong, với lại mới nghe nói vn có bản 2016 rồi, nên vẫn đang phân vân.
e chưa, tại nhà e giờ mới sửa xong, với lại mới nghe thông tin bản 2016 vn lắp ráp rồi, nên cũng phân vân