Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Đang chạy lại rồi á bác. Mở 30 căn sàn con booking hơn 10 căn rồi. Có vẻ ánh sáng bờ tây sài gòn đang chiếu sáng ttc kỳ tới bác. Pháp lý mấy cái gỡ sắp xong. Bác quan tâm thì ủng hộ chị sales dễ thương 0933222252 nha.
Công nhận dễ thương thật chứ.

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
31
em là sale bên D-Homme bác nào cần thông tin hay cập nhật tình hình thì inbox em.
Riêng ý kiến chia sẻ của em thì hiện nay thật sự về pháp lí D-Homme còn khá yếu nhưng mà giá cả cũng tầm 55-65tr so với thị trường vị trí thì cũng khá tốt để đầu tư. Đầu tư thì phải có rủi ro nếu cái gì rõ ràng và chắc chắn quá thì đâu tới lượt mình.

• Like
Reactions: Tran hà
Hạng D
26/8/05
3.937
22.863
133
em là sale bên D-Homme bác nào cần thông tin hay cập nhật tình hình thì inbox em.
Riêng ý kiến chia sẻ của em thì hiện nay thật sự về pháp lí D-Homme còn khá yếu nhưng mà giá cả cũng tầm 55-65tr so với thị trường vị trí thì cũng khá tốt để đầu tư. Đầu tư thì phải có rủi ro nếu cái gì rõ ràng và chắc chắn quá thì đâu tới lượt mình.
Giá tốt để đầu tư, tức là khoảng 5 năm, giá có thể lên 100 triệu/m2 hả anh (ít hơn thì đem tiền gửi NH cho nó lành)? Cho 1 căn hộ khu Quận 6, một nơi quá xa lạ với mọi xu hướng đầu tư (Q9, TP Đông, PMH, Nhà Bè, Khu Nam, Cần Giờ...) và không có điểm nhấn nào, cũng không có quỹ đất đủ để có 1 đột phá nào về giao thông, siêu thị hay công trình lớn!?

Đấy là chưa kể đến tình trạng lôm côm về pháp lý và quá khứ tai tiếng của CĐT!

Móa, nhà trong tương lai thô, chỉ mỗi 4 bức tường còn mắc hơn nhà Masteri Thảo Điền dọn vô ở ngay bao nội thất trung tâm khu European Cocoon những 10 - 15 %!

Salesman của năm đây rồi! :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
16/7/20
29
11
0
31
Giá tốt để đầu tư, tức là khoảng 5 năm, giá có thể lên 100 triệu/m2 hả anh (ít hơn thì đem tiền gửi NH cho nó lành)? Cho 1 căn hộ khu Quận 6, một nơi quá xa lạ với mọi xu hướng đầu tư (Q9, TP Đông, PMH, Nhà Bè, Khu Nam, Cần Giờ...) và không có điểm nhấn nào, cũng không có quỹ đất đủ để có 1 đột phá nào về giao thông, siêu thị hay công trình lớn!?

Đấy là chưa kể đến tình trạng lôm côm về pháp lý và quá khứ tai tiếng của CĐT!

Móa, nhà trong tương lai thô, chỉ mỗi 4 bức tường còn mắc hơn nhà Masteri Thảo Điền dọn vô ở ngay bao nội thất trung tâm khu European Cocoon những 10 - 15 %!

Salesman của năm đây rồi! :D
bác lại đem những quận khác đi so sánh thì em chịu, sao bác lại ko nghĩ tới D-Homme sẽ là biểu tượng của Q6 như BT thì có landmark, Q2 thì có sala... Em xin hỏi bác có CĐT lớn nhỏ nào ko dính phốt ko? có thằng nào lúc nào pháp lý đầy đủ tất cả rôồi mới mở bán giá đầu tư ko?. Đầu tư an toàn như bác thì cũng có nên em đồng ý nhưng mà bác đi so sánh vậy thì em chịu!!!

Hạng D
26/8/05
3.937
22.863
133
bác lại đem những quận khác đi so sánh thì em chịu, sao bác lại ko nghĩ tới D-Homme sẽ là biểu tượng của Q6 như BT thì có landmark, Q2 thì có sala... Em xin hỏi bác có CĐT lớn nhỏ nào ko dính phốt ko? có thằng nào lúc nào pháp lý đầy đủ tất cả rôồi mới mở bán giá đầu tư ko?. Đầu tư an toàn như bác thì cũng có nên em đồng ý nhưng mà bác đi so sánh vậy thì em chịu!!!
:D
Mình thông cảm sâu sắc với bạn. Phải chào bán một món hàng kém với giá cao quả thực rất khó.
Thôi. Xin lỗi bạn, đi ra không phá nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
16/7/20
29
11
0
31
Mình thông cảm sâu sắc với bạn. Phải chào bán một món hàng kém với giá cao quả thực rất khó.
Thôi. Xin lỗi bạn sâu sắc, đi ra không phá bạn nữa.
anh em chia sẻ thông tin cho nhau có gì đâu gọi là phá với xin lỗi hehe

Hạng C
24/2/11
793
18.883
93
Thôi. Xin lỗi bạn, đi ra không phá nữa.
Tối qua 10h kém 15 mình chạy qua còn đang phát tờ rơi. Mà người phát tờ rơi là 1 thằng bé tầm 13 14 tuổi haizz...

Tập Lái
16/7/20
29
11
0
31
Ủa cái này nghe nói chưa có 1/500 nữa pk,hôm qua chạy ngang thấy phát tờ rơi quá chừng nhỉ
dự án đã có 1/2000 nha anh tháng 9 này dự kiến sẽ xin được 1/500 với vị trí trung tâm Q6 như vậy sẽ là biểu tượng mới của Chợ Lớn