Hạng B2
16/10/16
187
2.025
93
Tại sao vios luôn là chiếc xe đc nhiều người tư vấn chọn mua quá ta?? Dù cho chủ topic hỏi bất cứ dòng xe nào từ ABCD đến gầm cao gầm thấp đều có thể tư vấn Vios đc nhỉ??

Mà mình thấy bác chủ mua vios hợp lý đó.

Hạng D
3/3/16
1.441
2.573
113
39
Tại sao vios luôn là chiếc xe đc nhiều người tư vấn chọn mua quá ta?? Dù cho chủ topic hỏi bất cứ dòng xe nào từ ABCD đến gầm cao gầm thấp đều có thể tư vấn Vios đc nhỉ??

Mà mình thấy bác chủ mua vios hợp lý đó.
đồng ý

đã hỏi tới ăn xăng chi phí bảo dưỡng là chưa đủ tầm chơi xe sang. con po-chê có mỗi option đổi bốn cái chân đã bằng nữa con Vios rồi

chủ thớt nên quay về cốt lõi Vios

Tập Lái
15/8/20
45
95
18
43
Tụi mày cũng ngộ, ngta muốn xài xe sang 1 cách tiết kiệm hoặc chi phí hợp lý đc k? Hỏi cho biết đc k? Mắc mớ j mà phải xe sang là k quan tâm xăng, k quan tâm bảo dưỡng? Tiền ngta cũng công sức ngta, ngta tham khảo để ngta lượng sức mình chứ, đâu phải cứ nhiều tiền là nhắm mắt xài, qê tụi mày thiệt chứ

• Like
Reactions: sonyamaha
Hạng B2
Các bác ko giúp được thắc mắc của bác chủ thì nên bỏ qua bài khác. Comment mang tính nhận xét cá nhân ko làm diễn đàn lớn mạnh lên, chỉ “tăng cấp” ảo vì có thêm bài viết.

Hạng B2
26/4/16
217
136
43
54
Các bác ko giúp được thắc mắc của bác chủ thì nên bỏ qua bài khác. Comment mang tính nhận xét cá nhân ko làm diễn đàn lớn mạnh lên, chỉ “tăng cấp” ảo vì có thêm bài viết.
Có khí mấy người Com trên này 90% chưa đủ sức sờ vào audi

Hạng C
18/5/20
707
1.017
93
Có khí mấy người Com trên này 90% chưa đủ sức sờ vào audi
Chắc chắn tôi là ko đủ sức sờ vào audi rồi đó, đến accord tôi còn chưa sờ được nưax là audi. Nhưng tôi đi xe cỏ và cũng không quan tâm lắm đến việc xăng và bảo dưỡng. Xăng vô trạm, đổ đầy, bảo dưỡng 5000km ra hãng làm. Hư gì sửa đó.
Đi audi, làm tháng tệ tệ cũng trăm chai, bỏ ra 5 chai đổ xăng thì vẫn còn dư sức (nói chứ 5 chai mà đổ xăng thì đi hơi bị nhiều đó)

• Like
Reactions: PMH82 and grandiss
Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
A7 mà đời mới thì quá đẹp, chơi là không đợi chờ.!! quá hiếm hàng nên làm gì có đáng giá anh

• Like
Reactions: Bopo