Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
Thay được bác ạ mà xe bác có projector khôg?
cai nay thay vao pha duoc [chan den crv la hb3 cos la xenon d4s ] nhung choa pha cua crv rat kho chinh de den gom; toi cung gan pha cho crv cua toi bang led nhung khong su dung loai led co tan nhiet bang quat va co 2 mat chip led nhu cai nay[philip hb3 extrem gi do] do kho chinh tieu cu cho den gom de khong choi va chieu duoc xa toi xai loai 1 chip don [cree xhp70 ] tan nhiet bang la nhom thay hieu qua , chieu gom va xa[putco silverlux pro cua my ]

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
cai nay thay vao pha duoc [chan den crv la hb3 cos la xenon d4s ] nhung choa pha cua crv rat kho chinh de den gom; toi cung gan pha cho crv cua toi bang led nhung khong su dung loai led co tan nhiet bang quat va co 2 mat chip led nhu cai nay[philip hb3 extrem gi do] do kho chinh tieu cu cho den gom de khong choi va chieu duoc xa toi xai loai 1 chip don [cree xhp70 ] tan nhiet bang la nhom thay hieu qua , chieu gom va xa[putco silverlux pro cua my ]
đúng là loại này phải cân chỉnh xoay một chút ánh sáng mới gom bác ạ. Tuy nhiên với thương hiệu Philips thì cũng tin tưởng hơn các loại khác.
Thay được bác ạ mà xe bác có projector khôg?
pha không có projector bác ạ.

• Like
Reactions: luongtu
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
lâu quá mới đọc nên không để ý.đèn pha crv thế hệ 4 [từ 2016 trở lại 2014]chóa không sâu nên rất khó chỉnh cho gom nếu lên led.mình đã thử gắn led của putco[silver lux ]loại 2 chip nằm 2 mặt tương tự như philip hay đa số led khác nhưng không thể chỉnh cho gom được nên mới sd loại 1 chip đơn[cree xhp70]thì hiệu quả hơn,gom hơn và chiếu xa hơn.