Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
Các bác cho em hỏi đi tiệc ở  Sài gòn Star, resident hotel ( đối diện Tao Đàn ) có chỗ nào để xe tiện ko các bác??? Em có đám cưới ở đó mà ko biết để xe đâu bay giờ......
Thanks các bác !

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Re:cho em hỏi chỗ gởi xe khu vực Sài Gòn Star đối diện Tao Đàn!

Tài xế của em nói nếu đậu dưới tầng hầm khách sạn đó thì hình như tốn 30k nên nó thường chạy sang bên Tao đàn đậu thì phải bác ạ. Vì lần nào đi ở đó cũng phải chờ nó đi lấy xe mất mấy phút. Bác cứ chạy thẳng vô hotel bảo vệ chỉ cho bác chỗ đậu liền hà.

Last edited by a moderator:

Bác chịu khó đi xa chút được không? Đó là : đậu trên lề trước cửa Cung văn hóa lao động (đối diện Cục thuế); hoặc xa hơn nữa là chạy vô Dinh Thống nhất (đi cổng Huyền Trân), ở đây giá cả là 15K/lần gửi.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

asiantiger nói:
Bác chịu khó đi xa chút được không? Đó là : đậu trên lề trước cửa Cung văn hóa lao động (đối diện Cục thuế); hoặc xa hơn nữa là chạy vô Dinh Thống nhất (đi cổng Huyền Trân), ở đây giá cả là 15K/lần gửi.
oh...em cám ơn bác...đâu trước Cung VH Lao động có người giữ hả bác????hay là mình đậu đại hả bác?

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

em đã đi Resident tối hôm qua ....nên các bác cứ yên tâm...nếu đi đám cưới ở đây...có cho đậu xe trên lề luôn...ko sao đâu bác......50k....

Hạng B1
5/9/10
62
1
6

di taxi cho tien lo nhau sin cung hok phai la vu chay xe

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

nhà em xa , từ Tân Phú lên ến Trung Tâm........em cũng tính đi taxi nhưng kếu lâu quá...cứ t7, Cn mà chiều tối đi đám cưới kêu taxi thì lâu quá....