Hạng D
30/5/12
2.632
5.808
113
Em ơi Sài Gòn phố
mylovedl07 nói:
ở vịt mình thì vấn đề này nan giải lắm các bác ạ ! tham nhũng từ trên xuống dưới nên chống đếch nổi.
Bác cẩn thận đấy, không xxx me bác đấy. Nói chung phải sống chung với lũ thôi bác ạ.

Em vừa hôm qua vừa bị 1 phát ngay ngã ba Hoàng Văn Thu-Trương Quốc Dung. Bình thường buổi sáng đèn báo đi thẳng xanh suốt, nhưng đến chiều quởn quởn nó chuyển sang vàng rồi đỏ bất tử mà chẳng có số má gì để bà con biết.
Em cũng không để ý nên cứ thế phi đến khi tự dưng chạy qua thấy nó đèn vàng bất tử, lỡ rồi phải vượt luôn thì bị bồ câu nó me, nó thịt hết 400k.

Xe hơi thì dài trên 4m, cách đèn đỏ khoảng 10m mà thấy còn 4s là phải nên ngừng lại, đó là có số đếm, chứ không có số đếm, chạy chậm chờ tín hiệu đèn thì bị đằng sau bóp còi, chạy nhanh thì dễ dính đạn, khổ quá các bác ạ.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
hdtoan nói:
Gặp em cho nó phạt luôn, mình ghi ý kiến mình vào bb. Trường hợp xấu nhất ko khiếu nại đc thì đóng phạt hơn vài xị chứ nhất quyết éo nuôi mấy thằng cẩu tặc "vì dân hoạnh họe" (chứ đừng mơ vì dân phục vụ).
Bác chủ cũng nên chú ý rút kinh nghiệm sâu sắc cái vụ xi nhan tự tắt khi trả tay lái. Cái đó cũng vì an toàn cho mình khi qua giao lộ.
em thì nghĩ là chi 1 ít cho xong cái việc của mình thôi ạ, chứ bác để nó thu giấy tờ 10 ngày, rồi khỏi đi đâu hết ah, mà mức phạt thì chắc chắn trên 300k rồi ạ + thêm nó sẽ ghi cái lỗi là wẹo hoặc chuyển làn ko có tín hiệu rẽ, mình kí vô là thua rồi, cãi j dc nữa bác. Tránh voi chẳng xấu mặt nào mà.

thang455411 nói:
Pác chủ qua thăm pác XEDAP mà, sẳn hỏi pác ý luôn
hỏi cái j bác, pô-lít bảo sai là sai, bác thấy vụ Tiên Lãng và vụ thi ở Bắc Giang ko, vậy mà cũng còn cãi dc đó, chối bay bảy

Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
em thì nghĩ là chi 1 ít cho xong cái việc của mình thôi ạ, chứ bác để nó thu giấy tờ 10 ngày, rồi khỏi đi đâu hết ah, mà mức phạt thì chắc chắn trên 300k rồi ạ + thêm nó sẽ ghi cái lỗi là wẹo hoặc chuyển làn ko có tín hiệu rẽ, mình kí vô là thua rồi, cãi j dc nữa bác. Tránh voi chẳng xấu mặt nào mà.

bác này nói chính xác nè

Tập Lái
30/6/17
4
0
1
39
www.dinhviototai.net
Theo quy định xe bật xi nhan khi chuyển hướng, chuyển làn và vượt xe khác. Trong luật không quy định xe vào và ra vòng xuyến phải xi nhan bạn ạ. Bạn cứ yêu cầu csgt phạt theo quy định nào là bó tay luôn.

Hạng D
31/3/10
1.632
983
113
Sì Gòn
Theo quy định xe bật xi nhan khi chuyển hướng, chuyển làn và vượt xe khác. Trong luật không quy định xe vào và ra vòng xuyến phải xi nhan bạn ạ. Bạn cứ yêu cầu csgt phạt theo quy định nào là bó tay luôn.
9 xác Anh đẹp trai (tên trung phong hay tiền đạo gì đấy)bên xxx đã trả lời vào vòng xoay không nhất thiết phải bật đèn nhưng khuyến kích để xe sau biết mà tránh để khỏi va chạm vào xe mình. Đó là lời Ảnh nói, còn xxx nhũng nhiễu thì xin cái bb lên Ảnh mời uống cà phê để thay lời muốn nói