Hạng F
7/8/17
7.495
10.207
113
Khuyên mọi người k nên dùng google map để đi cần giờ vì thay vì chỉ đi phà bình khánh thì google map lại chỉ đi ra bến đò tân tập long an. Nhưng đây chỉ là bến đò oto k thể qua được vì vậy ai sài gmap nên chỉ đường đến phà bình khánh trước. Còn bến đò tân tập thì cũng đang mở rộng để chuẩn bị mở phà lớn cho oto hôm bữa mới đi thấy làm đang làm đường ra sát bờ sông luôn rồi. Mà here maps sài cũng rất tốt ạ

• Like
Reactions: DreamCui
Hạng F
7/8/17
7.495
10.207
113
Cuối tuần em đi Cần Giờ. Các bác cho em hỏi là nên đi đường nào với ạ:
1. Nguễn Hữu Thọ -> DT826C-> DT19->Đò Tân Lập->Lý Nhơn-> Rừng Sác (đường GG chỉ)
2. Huỳnh Tấn Phát -> Phà Bình Khánh-> Rừng Sác

Em thấy đường số 2 có vẻ ngắn hơn mà sao GG ko cho e change qua cái này.

Ăn uống thì cứ Thanh Bình lộng gió mà xơi thôi pk các bác.
Thanks.
Đi bình khánh bác ơi. Tân tập là bến đò oto k qua dc đâu. Em bị google maps chơi 1 dố phải vòng về bonhf khánh 40km

• Like
Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Cảm ơn các bác đã chỉ giáo, GG chỉ bậy rồi. Em xài here thì thấy nó chỉ đúng đường :)

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Cần giờ cần j google maps các bác. Nó có một đường thẳng mà.
Khuyên mọi người k nên dùng google map để đi cần giờ vì thay vì chỉ đi phà bình khánh thì google map lại chỉ đi ra bến đò tân tập long an. Nhưng đây chỉ là bến đò oto k thể qua được vì vậy ai sài gmap nên chỉ đường đến phà bình khánh trước. Còn bến đò tân tập thì cũng đang mở rộng để chuẩn bị mở phà lớn cho oto hôm bữa mới đi thấy làm đang làm đường ra sát bờ sông luôn rồi. Mà here maps sài cũng rất tốt ạ

Hạng F
7/8/17
7.495
10.207
113
Cảm ơn các bác đã chỉ giáo, GG chỉ bậy rồi. Em xài here thì thấy nó chỉ đúng đường :)
Nếu bác lỡ ra đến tân lập thì cũng nên ghé vào quán ăn sát bờ sông bên ttais đường ạ. Đồ ăn rất ngon

• Like
Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
Bác đi thẳng Nguyễn Văn Trỗi, Nam Kỳ KN, Hàm Nghi, Cầu Khánh Hội, Nguyễn Tất Thành, đến N.V.Linh rẽ trái, tới ngã 4 quẹo phải Huỳnh Tất Phát, chạy thẳng hoài, qua phà, chạy thẳng hoài là tới. Chơi có đảo khỉ, ăn thì có quán hải sản Thanh Lịch ngon - bổ - rẻ (08.37860249).
chính chủ đây rồi

Hạng B2
12/8/16
139
58
28
Bác chủ cho em hỏi ké tí nhé :)

Đường vào KDL Vàm sát xe ô tô có đi được không ạ? Mong các cao nhân giúp em phát ạ!

• Like
Reactions: phamttruc
Hạng D
30/3/05
2.353
15.405
113
Bác chủ cho em hỏi ké tí nhé :)

Đường vào KDL Vàm sát xe ô tô có đi được không ạ? Mong các cao nhân giúp em phát ạ!
Cách đây 5 năm là xe hơi vô tới nơi luôn, gần tới cổng có 1 cái cầu sắt rất cao, chịu khó quan sát trước khi qua vì sợ xe ngược chiều.

• Like
Reactions: dolphin171
Hạng B2
12/8/16
139
58
28
Cách đây 5 năm là xe hơi vô tới nơi luôn, gần tới cổng có 1 cái cầu sắt rất cao, chịu khó quan sát trước khi qua vì sợ xe ngược chiều.
Em cám ơn bác ạ!
Sedan đi nổi ko bác