Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/1/11
543
10
28
Re:Cho em hỏi các bác hay đi xe cao cấp SG- Nha Trang! [ xin mod cho em đến hết tuần sau ạ]

đi xe lửa bác ơi. vé có 535k phòng ốp gỗ cửa tự động. năm nào em cũng về NT vài lần. dịch vụ very cool tối ra toa ăn uống nhậu bét nhè rồi về phòng ngủ.

Hạng C
15/4/11
976
12
38
Re:Cho em hỏi các bác hay đi xe cao cấp SG- Nha Trang! [ xin mod cho em đến hết tuần sau ạ]

Bầm Thu rinh nói:
song nhất nói:
đi NT thì đi xe lửa là tiện nhất .tối thứ 6 lên tàu ngủ 1 giấc sáng tới. an toàn hơn đi xe khách nhiều.
em cũng đang nghĩ đến tàu lửa , nhưng mấy người bạn có người sớm , người trễ nên chắc 21h đêm đi là đẹp!
Tàu lửa thì em lo là chạy sớm quá!
Tàu lửa khoản 10pm mới chạy lận bác. Best choice.
Lên tàu, ăn nhậu, đánh bài mệt người là vừa tới NT luôn.

Hạng C
10/1/11
543
10
28

tàu NT SG chạy lúc 8h tối nhé bác. đến NT lúc 5h sáng.

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

jqkadesign nói:
tàu NT SG chạy lúc 8h tối nhé bác. đến NT lúc 5h sáng.
Chính xác....còn kg thì cứ Phương Trang, Quang Hạnh, Trà Lan Viên đi thôi ạ

Hạng B2
31/1/12
249
1.660
93
Làng văn hóa Xóm Đụ

các bác thông tin cụ thể em quá! em cám ơn nhiều! Chắc em làm Phương Trang được các bác nhỉ?
Bến xe Miền Đông xuất phát thì có khác gì xuất phát từ Đề Thám ko ạh?

Hạng B2
31/1/12
249
1.660
93
Làng văn hóa Xóm Đụ

totite nói:
Đi NT có 2 phương án như các bác đã nói ở trên,
tàu thì chuyến trễ nhất SE2 khởi hành 23g, đến NT khoản 5g sáng, nhưng cũng có khi ngủ quên, nên được khuyến mãi thêm 1 đoạn nữa, ra tới phú yên, hihi. Tàu SNT đi đến NT thì dừng luôn nhưng khởi hành ơ SG sớm tầm 19g, nên hơi bất tiện
Xe thì phương trang là lựa chọn số 1, xe đời mới, chạy đúng giờ, từ 20g đến 22g30, cứ 30p là có xe đi NT ở cả đề thám q1 và bến xe miền đông, đi xe sinh cafe đươc cái ko mở nhạc hay hài kịch ồn ào (tuỳ người) vì đa số la khách tây balo, nhược điểm la khuyến mãi thêm 1 đoạn mũi né để đón khách, thỉnh thoảng khách vắng thì dồn xe
Khách sạn thì e hay giới thiệu bạn bè, khách khứa ở longbeach, đường ng thiện thuật, 2 sao, giá tầm 3-400 k, bác chủ thích thì e nhắn số đt sau vì giờ thì e ko nhớ, phải đi hỏi lại
KS này gần bến xe Phương Trang hả bác? nếu tiện bác cho emthông tin! ở tốt hả bác?( nước nóng lạnh , tiện nghi đầy đủ hả bác) chắc ở từ sáng đến chiều!
chắc nhóm bạn em ko tắm biển chi đâu, tối T7 lại lên xe hoặc tạu chạy vào SG ngay!

Hạng B2
3/8/11
150
4
28
38

Đi tàu 3 sao cho lành. đường sắt an toàn nhất!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chery nói:
Bầm Thu rinh nói:
song nhất nói:
đi NT thì đi xe lửa là tiện nhất .tối thứ 6 lên tàu ngủ 1 giấc sáng tới. an toàn hơn đi xe khách nhiều.
em cũng đang nghĩ đến tàu lửa , nhưng mấy người bạn có người sớm , người trễ nên chắc 21h đêm đi là đẹp!

Đi tàu ghét nhất gặp cái đám này, người ta đi công việc, lên tàu ngủ mốt giấc sáng mai tỉnh táo thế mà gặp mấy thằng này thì chỉ muốn chém, chúng nó làm như cả cái toa tàu là nhà của chúng nó

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37

daystar nói:
Chery nói:
Bầm Thu rinh nói:
song nhất nói:

Đi tàu ghét nhất gặp cái đám này, người ta đi công việc, lên tàu ngủ mốt giấc sáng mai tỉnh táo thế mà gặp mấy thằng này thì chỉ muốn chém, chúng nó làm như cả cái toa tàu là nhà của chúng nó
:D:D:D eo ơi

Hạng B2
27/3/12
311
0
0
32
HCM

seo khong noi , em con du mec 311 duoc Hong

Status
Không mở trả lời sau này.