Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/6/13
294
6
0
45
AngryBirds nói:
triangiang nói:
Thì ra mod del

Em rình nguyên tối qua chẳng thấy ai xét duyệt hay nói chiện gì cả . Vậy mà sáng ra mất tiêu tưởng cái phiên bản mới của bác Lơ bị trục trặc:)
hoarung81 nói:
triangiang nói:
Ké thớt này hok ai ghé thăm. Em ra thớt mới cho máo ạ

:mad:
Lập cái thớt ra mắt chả hiểu ma nào del mất ( hổng lẽ mod del , mà mod vào sao không duyệt hồ sơ xin gia nhập lại đi del bài
)
Giờ lười viết lại rồi . Mệt
ai bảo xấu trai, vào đây là phải đẹp trai cơ bác ợ

Kệ

Ơ mà cái thớt có hình Hoa đâu rồi. Chẳng lẽ cũng bị xóa

Em chưa kịp save nữa
há há hình avatar của em là của người nào trên đây hả bác? hí hí em lấy trên phây sờ búc của cô ý đấy em đang tán mà mãi chả đổ

Bác tán trên phây bút sao mà đổ được . Thử hẹn gặp mặt ọp ẹp cafe xì_ting_dâu xem

Hạng B2
9/12/11
213
1
18
POLTS nói:
Bác Siu Thị thông chưa? mún hỏi gì nữa không ạ :D
Dạ giờ em đã thông. Tiêu chí của chi hội đơn giản, ý nghĩa và sâu sắc.
. "Nhà lá đơn sơ tấm lòng rộng mở"

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
triangiang nói:

Lập cái thớt ra mắt chả hiểu ma nào del mất ( hổng lẽ mod del , mà mod vào sao không duyệt hồ sơ xin gia nhập lại đi del bài
)

Em là người khóa bài chứ chả có ma nào hết á :D, để đó cho bác Polts xem trước khi bác ấy xóa hẳn.

XNL và CNL tên gọi chỉ khác nhau mỗi chữ X và C nhưng phong cách hoàn toàn khác hẳn, và hoàn toàn không có chuyện ném đá nhau tới ... chết :D, em khóa bài đó vì thấy trước là không ai dám còm vào đó, mà nó có thể sẽ là nguyên nhân gây hiểu nhầm và mất đoàn kết nội bộ XNL.

Có thể bác chưa quen, nhưng bác chịu khó theo dõi hết các bài trong box XNL bác sẽ hiểu nhiều hơn về Chi hội XNL trước khi post bài.

Chúc vui.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/6/13
294
6
0
45
PhD nói:
triangiang nói:

)

Em là người khóa bài chứ chả có ma nào hết á :D, để đó cho bác Polts xem trước khi bác ấy xóa hẳn.

XNL và CNL tên gọi chỉ khác nhau mỗi chữ X và C nhưng phong cách hoàn toàn khác hẳn, và hoàn toàn không có chuyện ném đá nhau tới ... chết :D, em khóa bài đó vì thấy trước là không ai dám còm vào đó, mà nó có thể sẽ là nguyên nhân gây hiểu nhầm và mất đoàn kết nội bộ XNL.

Có thể bác chưa quen, nhưng bác chịu khó theo dõi hết các bài trong box XNL bác sẽ hiểu nhiều hơn về Chi hội XNL trước khi post bài.

Chúc vui.

Ơ mà em quên em viết những gì rồi . Nhưng chắc chắn không có những từ khiêu khích hay mất lịch sự gì cả. Đại loại em chỉ viết những câu vui vẻ chẳng gây hại tới ai.

Để cố nhớ ra rồi viết lại trên thớt này 1 lần nữa ( có thể không giống 100% nhưng ít ra giống 80_90% và nội dung cốt lõi vẫn như vậy)

Hạng B2
25/6/13
294
6
0
45
Thôi mà nghĩ và viết lại chi cho mệt óc

Nhập Gia Tùy Tục cái này em biết . CNL em chơi vui vẻ nhưng bên Con Đường Thiên Lý em rất nghiêm túc.

Xóm Nhà Lá em dạo qua dạo lại chưa thấy chủ đề nào mình biết rành để mà mở miệng nói .

Còn bác PhD bảo bài viết em có thể gây hiểu nhầm gây chia rẽ XNL thì em thấp cổ bé họng biết nói sao giờ ( em chỉ nói vui với mợ HoaRung81 và mợ ấy cũng có giận gì em đâu? ngoài mợ Hoa em chẳng nói tới hay ám chỉ một ai cả )

Túm lại em thì có thành ý gia nhập XNL để mở rộng tầm hoạt động trong OS của mình. Nhưng theo qui định thì phải có 1 Mod và 2 Thành Viên ủng hộ. Vậy em xin hỏi Mod bao giờ mới xét duyệt cho em vậy ?
Nói trước em không quen Mod nào trong XNL cả

Hạng B1
15/6/12
50
6
18
Gia Lai
maychuluutru.com
triangiang nói:

Nhập Gia Tùy Tục cái này em biết . CNL em chơi vui vẻ nhưng bên Con Đường Thiên Lý em rất nghiêm túc.

Xóm Nhà Lá em dạo qua dạo lại chưa thấy chủ đề nào mình biết rành để mà mở miệng nói .

Còn bác PhD bảo bài viết em có thể gây hiểu nhầm gây chia rẽ XNL thì em thấp cổ bé họng biết nói sao giờ ( em chỉ nói vui với mợ HoaRung81 và mợ ấy cũng có giận gì em đâu? ngoài mợ Hoa em chẳng nói tới hay ám chỉ một ai cả )

Túm lại em thì có thành ý gia nhập XNL để mở rộng tầm hoạt động trong OS của mình. Nhưng theo qui định thì phải có 1 Mod và 2 Thành Viên ủng hộ. Vậy em xin hỏi Mod bao giờ mới xét duyệt cho em vậy ?
Em ủng hộ cho, còn mod thì chịu khó đi ăn nhậu là quen thôi ak bác

triangiang nói:

Không quen thì thứ 3 ra off khu phố văn hóa của Xóm sẽ quen liền.Bác đăng kí đi eo quéo cầm liền.Hjhj

Hạng B2
25/6/13
294
6
0
45
quachbao nói:
triangiang nói:

Không quen thì thứ 3 ra off khu phố văn hóa của Xóm sẽ quen liền.Bác đăng kí đi eo quéo cầm liền.Hjhj

Híc! Em đang quyết tâm cày để thoát nghèo ở AnGiang sao mà lên SG hối lộ Mod đây ( Em có kinh nghiệm phong phú trong việc hối lộ lém)

@HoaRung81: cám ơn mợ ủng hộ

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Câu hỏi của chủ thớt "Tại sao lại gọi tên là Xóm Nhà Lá" đã có câu trả lời hay nhất, đầy đủ nhất của bác Ba Văn.
Em khóa thớt luôn kẻo lạc đề thành CNL mất.

Thanks all,

Status
Không mở trả lời sau này.