Status
Không mở trả lời sau này.
21/9/11
1.663
31.409
113
Re:Cho em hỏi về giá căn hộ CC ở 40E Ngô Đức Kế Q1

Nếu 80 tr / m2 cho các lầu trên thì bà con đâu phải căng băng rôn, đấu tranh đòi gặp chủ đầu tư đâu, tức cười nhất là cúp điện, dân dùng đền cầy, đốt lửa... giữa trung tâm tp ngại quá, thế là lại có điện lại, sau đó lúc phá dỡ kiểu gì mà đang đêm sụp kèo, nên " vì tính mạng và an toàn của người dân" chính quyền địa phương buộc phải cưỡng chế dân di dời, 2 ngày sau chẳng còn lại gì.

Hạng B1
19/8/11
58
2
8
38

Căn hộ em nói đã bán được rồi kìa mấy bác ạ! Bán giá 6 tỏi nhé, sau đó $ được chuyển thẳng vào ANZ chỗ thằng bạn em làm luôn! Nhanh thật...Thằng bạn được thưởng cho 1 chuyến du hí xứ Kang ku ru

Hạng B1
28/9/11
68
0
6

senator nói:
Căn hộ em nói đã bán được rồi kìa mấy bác ạ! Bán giá 6 tỏi nhé, sau đó $ được chuyển thẳng vào ANZ chỗ thằng bạn em làm luôn! Nhanh thật...Thằng bạn được thưởng cho 1 chuyến du hí xứ Kang ku ru
Không tin bác đâu. Doanh nghiệp rút ống thở hàng loạt thì éo thằng nào khùng mang tiền mua cái chuồn cu cũ mốc giá 6 tỷ để ngâm chơi!

dân VK có tiền rất khoái mấy chung cư dạng vintage này , vị trí đẹp, ngay trung tâm, mình có xem 1 căn ở lầu 1 chung cư này do người nước ngoài mua và đã cải tạo nội thất, rất đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.