Hạng B2
2/11/04
168
0
0
RE: cho em hỏi về Seoul

Trích đoạn: garaao

em đến HQ được vài ngày rồi, trời lạnh quá, em mới đến Lotte world chơi, còn mấy chổ khác em chưa đi được, bác XEBO có thể chỉ em rõ hơn mấy chổ vui chơi được không, khu em ở gần sân bay Kimpo, hôm qua em đi Lotte world. xin lổi xe đón tối về em tiếp nhé

Thời tiết lạnh như thế này thì khó kiếm chỗ vui chơi lắm, bác thử đến "nhúc sam" building đi (toà nhà 63 tầng cao nhất Seoul), leo lên tầng 60 rồi ngắm nhìn toàn cảnh Seoul là coi như thăm quan hết các nơi rồi :D.

Bác nhớ lên tháp truyền hình nữa nhé, ở tầng trên cùng, mỗi khung cửa đều có dán cờ các nước mà từ tháp có thể nhìn thấy đựơc :D, bác nhớ chụp phát ảnh bác đứng dưới cờ VN nhé, vì nếu bác nhìn theo hướng cái cờ là cứ thẳng đường chim bay 4 tiếng là đến Hà Nội đó :D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

báo cáo các bác là em đã về SG chủ nhật tuần rồi nhưng vì bận quá không online được. Lần này em đi bụi 1 mình nên đi được nhiều nhưng vì thời tiết lạnh quá lười đi bộ nhiều ngoài phố. Em có đến chổ chuyên s/c mua bán phụ tùng đồ chơi xe, giá chát lắm, bác Màu bán còn rẻ hơn nhiều. Xe Hàn hơi bị đẹp, con Kia Carnival bán ở VN là đồ xưa rồi, Carnival mới máy V6-2,7l đẹp, mấy em Samsung đẹp và to cở BMW 7 chạy taxi mới gớm chứ. xe 7 chổ rất nhiều, Hyundai Starex 7 chổ là nhiều nhất và rất đẹp hơn mấy con ở VN
Nhìn lại thấy mình lạc hậu so với Hàn chắc cở 50 năm quá, hy vọng là đời cháu thì bằng nó bây giờ. Bọn nó toàn xây và ở chung cư dù đấ đất trống rất nhiều chứ không phân lô bán nền như ta, quy họach thế thì 100 năm sao con cháu nó vẫn có nhà để ở gần gần TP.

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

hàng chát quá mà toàn CDMA em định làm quả mà trời lạnh các bé cất con dế kỹ quá nên bótay.com luôn bác PMC ơi.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác Phỏng toàn giao ... nhiệm vụ bất khả thi, hôm tôi ở HK, bác ấy gửi sang cả chục model điện thoại mà đi đến đâu tôi cũng nhận ... lắc đầu, tròn mắt ;)