Tập Lái
9/9/08
21
0
0
Nha Trang
Re:Cho em tham gia với hội nhé ! Con xe của em đây !

Ông quantu nói năng nghe hoành tá tràng nhờ , nhưng khuyên nói be bé thôi ko các anh ấy nghe thấy các anh ây lại đến tận nhà pẻ răng đấy . Ở đời phải piết mình là ai chứ lị .

ps: check qua thì thấy moto_angiang và quantu thì hình như là 1 người . nếu đúng vậy thì ko nên .

Tập Lái
20/1/10
9
0
0

Sharks nói:
Ông quantu nói năng nghe hoành tá tràng nhờ , nhưng khuyên nói be bé thôi ko các anh ấy nghe thấy các anh ây lại đến tận nhà pẻ răng đấy . Ở đời phải piết mình là ai chứ lị .

ps: check qua thì thấy moto_angiang và quantu thì hình như là 1 người . nếu đúng vậy thì ko nên .

bác ơi cho em đính chính lại nhé , em ko liên quan gì tới đâu nhé !

sẵn đây nhờ mod close topic này lại dùm em , chỗ em show xe và hỏi ý kiến mấy bác mà lậi bị phá hoại như vậy !

nếu mod thương tình thì close những comment ko đáng có chuyện tư thù gì đấy ! để lại hình xe của em dùm hihihi , để em show tiếp hình xe em vừa độ xong ! em ghiền show quá !

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@ Moto_angiang : welcome các bác đến với OS với tinh thần giao lưu - đoàn kết - vui vẻ . Có xe ngon xe đẹp cứ khoe . Còn bác nào đến với mục đích phá hoại hay ném đá hội nghị thì đều ko được đón chào .

Tập Lái
20/5/08
22
0
0
47

Bác moto_angiang làm chiếc này đi, khỏi độ điếc loa liếc chi mất công. có sẵn hết cả.

Cho em tham gia với hội nhé ! Con xe của em đây !

Hạng B2
23/5/09
225
1
18

bác cho mình hỏi xe shadow đó giá thị trường la bao nhieu a cám on bác

Tập Lái
8/6/08
30
0
0

xe bác đẹp quá ạ

em hỏi khí không phải chứ giả dụ như đi đường dài mà gặp đinh tặc thì bác xử lí thế nào

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36

vmkv nói:

Có Bác bên Bikervietnam đang rao chiếc Shadow Aero 750 mới 100% 14.500usd đó Bác

Tập Lái
20/5/08
22
0
0
47

steven2909 nói:
xe bác đẹp quá ạ

em hỏi khí không phải chứ giả dụ như đi đường dài mà gặp đinh tặc thì bác xử lí thế nào

Chắc là bác hỏi em.
Xe em có trang bị bơm điện, đồ nghề vá lốp không ruột bỏ túi, àh không bỏ trong cốp :D, khỏi lo! Hôm 12/12/2009 HOG ở Long Hải em cũng bị chơi 4 lổ rồi, vá xong bơm chạy bình thường.

Hạng B2
14/4/10
105
10
18

Không thấy chủ thớt trả lời, chắc câu hỏi của bác nhạy cảm quá chăng? hay xe không phải của chủ thớt nên chủ thớt không biết giá? Em nghĩ có bác nào đấy nói quantu và motor_angiang là một... Khả nghi quá!

vmkv nói:

Hạng B2
1/7/09
140
1
18
Cần Thơ

bác cho em hỏi: em mới 16 tuổi, vậy đến 18 tuổi em có đủ tuổi chơi PKL chưa ạh.
PS: nhìn mấy bác chơi xe mà em chảy nước vãi hết cả rồi. xin các bác giúp em