Tập Lái
20/1/10
9
0
0
Chào các anh trên dd , thấy các anh chơi vui quá , nay em bon chen xin cho em tham gia vào hội với , do khả năng hạn chế nên em chơi con này , sẵn đây em xin show vài tấm về con xe của em :

xe có xấu chỗ nào hoặc thiếu gì đó mong các anh chỉ giáo :

do chụp bằng điện thoại cùi nên hình hơi mờ , các anh xem đỡ và cho ý kiến nhé
mong hội của mình cho em tham gia với !

Tập Lái
20/1/10
9
0
0
sẵn đây cho em hỏi và mong các anh chỉ giáo và giúp đỡ thêm về :

em đang rất ghiền là dự định gắn bộ âm thanh vào chiếc này , nhưng em đang đau đầu là ko biết thiết kế ra sao ?
dùng loa nào ko cần sub ( vì sub bự quá khó thiết kế ) nghe được ko vậy ?

có anh nào biết thì mong các anh chỉ em ! thanks tất cả ạh !
( em tính gắn dàn nhạc nghe cỡ chiếc Harley hoặc nhỏ hơn 1 chút cũng được )

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
bác này phải tên Đại, số của Bác la 0908770078 hong ta? chiều này bác goi cho mình hoi chuyện thi A2. xe bác đẹp.

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
Re:Cho em tham gia với hội nhé ! Con xe của em đây !

moto_angiang nói:

em đang rất ghiền là dự định gắn bộ âm thanh vào chiếc này , nhưng em đang đau đầu là ko biết thiết kế ra sao ?

theo ngu ý của em thì xe bác rất đẹp rồi! còn việc gắn loa vào thêm thì khg nên đâu ạ! ''cực chẳng đã đi theo đoàn đã phải hy sinh gắn đèn,kèn,còi...nay lại thêm loa sub.....khg khéo quá tải''
harley nhỏ khg có loa bác ạ, chỉ có phiên bản tuoring mới có, nhưng là nguyên bản thiết kế của hãng chứ cũng không ai gắn thêm, thực sự thì chỉ có một anh chạy roadking màu cánh gián là có độ thêm giàn loa(điều này đã làm cho xe anh ấy trở nên nổi tiếng), em thấy khg đẹp mà ai cũng nói vậy cả, chỉ có điều là ''ai cũng hiểu, chỉ mình anh ấy không hiểu...nên có một........ngọng nghịu đứng làm thơ''
xin góp ý chân tình, nếu khg phải bác bỏ qua cho!

Tập Lái
20/1/10
9
0
0

moto_angiang nói:

Dạ em đây ạh ! thanks anh ạh ! mới vô còn thiếu kinh nghiệm mong anh chỉ giáo thêm nhé !

Tập Lái
20/1/10
9
0
0

saigon tiger nói:
moto_angiang nói:

theo ngu ý của em thì xe bác rất đẹp rồi! còn việc gắn loa vào thêm thì khg nên đâu ạ! ''cực chẳng đã đi theo đoàn đã phải hy sinh gắn đèn,kèn,còi...nay lại thêm loa sub.....khg khéo quá tải''
harley nhỏ khg có loa bác ạ, chỉ có phiên bản tuoring mới có, nhưng là nguyên bản thiết kế của hãng chứ cũng không ai gắn thêm, thực sự thì chỉ có một anh chạy roadking màu cánh gián là có độ thêm giàn loa(điều này đã làm cho xe anh ấy trở nên nổi tiếng), em thấy khg đẹp mà ai cũng nói vậy cả, chỉ có điều là ''ai cũng hiểu, chỉ mình anh ấy không hiểu...nên có một........ngọng nghịu đứng làm thơ''
xin góp ý chân tình, nếu khg phải bác bỏ qua cho!

thanks anh đã góp ý chân thành !
nhưng em thấy chiếc xe có gắn thêm dàn loa thấy cũng hay hay , nghe anh nói vậy cũng đúng
em thấy có 1 chiếc dòng touring của anh Cường Binladen cũng có dàn loa nữa đó anh , em đi chung với anh ấy thấy xe vỗ âm thanh hay quá nhất là mở mấy bản dance nghe là nhức nhối hihi
vì em còn thiếu8 bằng A2 chính quy nên em chưa dám chơi mấy con Harley ( tụi xxx nó me dân pkl mình lắm ) chứ em mà có bằng A2 chính quy rùi chắc phải chơi luôn quá !
chính vì lẽ đó mà bây giờ trước mắt em tính độ thêm loa ( loại treb và bass chung 1 cục ) chứ ko gắn sub đó anh !
theo các anh thì sao ?

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143

Xe bác đẹp quá, là niềm mơ ước của em. Không biết bao giờ mới kiếm được em này cùng bằng A2. Em thì chưa có chơi xe PKL nhưng mà có ngu ý là xe 2 bánh thì không nên gắn thêm dàn nghe nhạc làm gì, vì đi ngoài đường ồn mà mở nhạc lớn lên thì cũng không giống ai. Có gì không phải bác lượng thứ nha. Nhưng em thích con xe bác quá. Kho6ng biết em nó giờ khoảng báo nhiêu bác nhể?

Hạng B2
12/1/10
103
0
0

BẰng A2 thi cũng nhanh thôi,, độ làm j man,đợi có bằng chơi con Harley rồi muón độ j thì độ cho sướng tay hehe

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi

@moto-angiang: xe Cường-Binladen chạy là xe phiên bản touring Electra Glide, nên trang bị đầy đủ nếu bác ''máu'' nhạc thì chơi chiếc CVO này:
Cho em tham gia với hội nhé ! Con xe của em đây !

Cho em tham gia với hội nhé ! Con xe của em đây !

8 loa+ cái ghế saloon cho người ngồi sau
khuyến mãi thêm cái baga chở mít or chuối luôn
riêng cái khoản ân thanh, nên chơi xe nguyên bản đừng độ thêm. đèn, kèn,còi thì ok.....
bằng A2 chưa có thì cứ hỏi Mr Biladen ấy!!!

Tập Lái
20/1/10
9
0
0

to saigontiger : em có hỏi và có nói chuyện rùi , anh Cường kêu em đợi mà em đợi hoài đợi mãi mà ko có gì cả , em có thẻ tc và clb rùi !
hy vọng anh Tín giúp em có sớm bằng a2 chính quy hihi
em mê chơi xe này lắm huhu