Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Cảm ơn bác, vậy chắc em ko đổi khỏi mất công tốn phí,thuế và giấy tờ , miếng của em đứng ở ngả 3 NTT nhìn vào là thấy ,em nghĩ chắc nó cũng có ảnh hưởng mạnh

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Bác vankhanhktpn hỏi mắc cười quá, chuyên môn cao như bác mà hỏi chuyện ở đâu không?

Em tin là trong vòng 10 năm nữa, Nguyễn Thị Thập không khác gì Hai Bà Trưng bây giờ. Bác cứ lấy xe chạy từ quận 2 sang Nguyễn Thị Thập vài lần, chạy từ Him Lam sang Huỳnh Tấn Phát, bác để ý xe cộ qua con đường này. Khi NTT hoàn thành, cầu Him Lam mà xong thì Quận 7 có Nguyễn Thị Hai Bà Trưng...

Hôm chủ nhật, em có lượn Nguyễn Thị Thập, Cầu Phú Mỹ, em luôn có cảm giác NTT có 1 tương lai tốt.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
inside man nói:
Bác vankhanhktpn hỏi mắc cười quá, chuyên môn cao như bác mà hỏi chuyện ở đâu không?

Em tin là trong vòng 10 năm nữa, Nguyễn Thị Thập không khác gì Hai Bà Trưng bây giờ. Bác cứ lấy xe chạy từ quận 2 sang Nguyễn Thị Thập vài lần, chạy từ Him Lam sang Huỳnh Tấn Phát, bác để ý xe cộ qua con đường này. Khi NTT hoàn thành, cầu Him Lam mà xong thì Quận 7 có Nguyễn Thị Hai Bà Trưng...

Hôm chủ nhật, em có lượn Nguyễn Thị Thập, Cầu Phú Mỹ, em luôn có cảm giác NTT có 1 tương lai tốt.

Em muốn đổi vị trí thôi thì có gì mắc cười bác? 2 vị trí đều ko phải là MT-NTT

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Bác bán đi, đổi ra mặt tiền Nguyễn Thị Thập ( Đoạn nào cũng được, nhưng đừng giáp Huỳnh Tấn Phát )là OK .

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
inside man nói:
Bác bán đi, đổi ra mặt tiền Nguyễn Thị Thập ( Đoạn nào cũng được, nhưng đừng giáp Huỳnh Tấn Phát )là OK .

Vậy thì lại khác chủ đề của em vì: HL-KT thì có sẵn mình bán là quất ngay được liền còn MT.NTT tìm chưa chắc đã có liền và theo diện tích ưng ý. Túm lại là ... thôi ko đổi, để mua thêm nếu có xiềng.:D.
3 Chiều nay em phải tắt phone vì cò nó gọi í ới ( lỡ hứa giá rồi)

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/3/09
666
19
18
49
Ý kiến của em là ..... em rất nể về tầm nhìn xa trông rộng của bác

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
haichien nói:
vankhanhktpn nói:
...
3 Chiều nay em phải tắt phone vì cò nó gọi í ới ( lỡ hứa giá rồi)

Bác dã man quá ! Hèn gì chiều qua gọi bác xin tý ý kiến tư vấn mà hổng được

Xin lỗi bác ," cò" nó gọi bằng số DĐ ,xong đổi qua số bàn gọi đến ,em ko dám bắt máy , sáng nay vẫn gọi và nt là họ chờ bác để đặt cọc. Em đang nghĩ cách từ chối đây. :(
Bác có gì chỉ bảo thì pm cho em nhé.

Hạng D
14/5/08
2.536
21.205
113
Vậy căn hộ của em ở HAGL 1 có tương lai không các bác, cũng "mặt tiền" Nguyễn Thị Thập

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.104
113
www.phindeli.com
HOT HOT HOT NEWS.... công trình nâng cấp mở rộng đường NTT đã chính thức khởi công. Hôm qua em đi làm về thấy có cái lô cốt dựng lên trên vỉa hè chỗ đối diện HAGL, chưa chú ý lắm. Hôm nay về thấy xáng cạp đang cào vỉa hè NTT lên, dòm kỹ thấy có tấm bảng "Công trình nâng cấp mở rộng đường NTT"

Hehe, có lẽ đây là lý do mà khách ráo riết đòi mua miếng đất của bác :)