Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Con này ngon á cụ, rộng rãi máy móc, kiểu dáng mới....nhưng chỉ mỗi tội hơi mắc, thương hiệu bình dân. Đợi thêm ít ngày nữa để hội chứng Vin can thiệp rồi mua...có khi dư cái SH cho vợ cũng nên... :)
em chưa hểu hội chứng Vin là gì vậy bác?

Hạng C
6/3/12
802
451
63
Cái xe hơn tỏi mà cửa phải đóng mạnh tí mới khít. Chất liệu nội thất thì bt ghế trông khá là dại
Đấy là một trong các đặc điểm chung của Sorento rồi bác :)

• Like
Reactions: CKG
Hạng F
6/9/18
7.366
16.282
113
35
Cái xe hơn tỏi mà cửa phải đóng mạnh tí mới khít. Chất liệu nội thất thì bt ghế trông khá là dại
Nó là body on farm đó chú,,,

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Máy vẫn thế bạn ơi. Nhà có 1 con full em gái chạy đây cụ. Lột xác về nội ngoại thất và tính năng thôi.

cảm nhận tăng tốc ổn thôi. Không thể phấn khích được đâu.

theo tôi giá full hơi bị cao. Tầm 1200 hợp lý hơn trong tình hình sắp tới khó khăn và nhiều lựa chọn.
Còn tiêu thụ nhiên liệu thì khỏi quan tâm, máy dầu mà.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Sò cũ đã từng ăn cũng tạm (ăn ké) lúc đó thôi chứ giờ thấy ói.
Sò mới đã từng ăn (cũng ăn ké nguyên cây QL14 lên tây nguyên) thấy ok. có điều dàn nhựa nội thất quá cheap.
nói chung tuỳ bác thôi. như Gái vậy: gái thơm quá thì với sao tới mà có tới thì phải có lúa cho em nó giữ gìn, gái vừa vừa thì mang về cải tạo vậy thôi hà.
Ảnh chụp nội thất đẹp hơn ở ngoài vì bản full nóc trong tablo toàn nhựa mà. Xe tầm phổ thông vậy thôi bác. Chủ yếu nó có design ok, “ công cụ hỗ trợ” nhiều :D. Lại có 2 bản xăng dầu theo nhu cầu.

• Like
Reactions: lttaihus
Hạng C
9/6/10
845
973
103
Ajinomoto Việt Nam
Ảnh chụp nội thất đẹp hơn ở ngoài vì bản full nóc trong tablo toàn nhựa mà. Xe tầm phổ thông vậy thôi bác. Chủ yếu nó có design ok, “ công cụ hỗ trợ” nhiều :D. Lại có 2 bản xăng dầu theo nhu cầu.
Cái này em đồng ý với bác, hóng mãi khi đi xem tụt cảm xúc luôn, dù design khá tốt nhưng chất liệu thì hơi cui bắp. Nên em làm con san ghẻ tk được ít tiền :)

• Love
Reactions: NEWDRIVER