Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
Đây là hàng Châu á bác ạ. Tuy nhiên, xe còn rất cứng cáp....xe Mỹ nhiều chiếc cũng ko được cứng thế này đâu.
xe này ko có túi khí người lái, em công nhận em này còn cứng quá, hình như có rao bán trên bonban.com

Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
không được, em muốn phải tiền tươi, mà phải có lời. ý định của em là làm sao mà vừa xxx mà em nó càng ngày càng mới thêm. Tức là bán chiếc này lời tí e mua 95, bán 95 lời tí mua 98..... đến khi nào đổi thành con 2014:3dquaytay:
Em đó mà là 51F thì bác bán có lời ấy chứ

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
xe này ko có túi khí người lái, em công nhận em này còn cứng quá, hình như có rao bán trên bonban.com

Em có hỏi thăm và tìm xem đc cài chiếc cọt bên ngoài thì thật ra là mấy xe đời sâu như cọt nếu có túi khí thì chúng cũng đã...đi theo anh Tèo hết cả rồi. 9/10 chiếc đều vậy, ngay cả xe LX, EX trong hội.

Nói chung là mấy cái vô lăng túi khí hầu như chỉ có tác dụng...trang trí cho có option thôi. Vì ngay cả chưa hư thì sau bao nhiu năm vậy lúc "cần bung" chưa chắc nó thể còn bung đc. Nên gặp xe ngon như ý thì cứ mua, chứ lăn tăn về cái túi khí chắc cũng không có tác dụng j:3dcuoi::3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: binhphonui
Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Em có hỏi thăm và tìm xem đc cài chiếc cọt bên ngoài thì thật ra là mấy xe đời sâu như cọt nếu có túi khí chúng cũng đã...đi theo anh Tèo hết cả rồi. 9/10 chiếc đều vậy, ngay cả xe LX, EX trong hội.

Nói chung là mấy cái vô lăng túi khí hầu như chỉ có tác dụng...trang trí cho có option thôi. Vì ngay cả chưa hư thì sau bao nhiu năm vậy lúc "cần bung" thì chưa chắc nó thể còn bung đc. Nên gặp xe ngon như ý thì cứ mua, chứ lăn tăn về cái túi khí chắc cũng không có tác dụng j:3dcuoi::3dcuoi:
Quá chính xác!!!

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Em có hỏi thăm và tìm xem đc cài chiếc cọt bên ngoài thì thật ra là mấy xe đời sâu như cọt nếu có túi khí chúng cũng đã...đi theo anh Tèo hết cả rồi. 9/10 chiếc đều vậy, ngay cả xe LX, EX trong hội.

Nói chung là mấy cái vô lăng túi khí hầu như chỉ có tác dụng...trang trí cho có option thôi. Vì ngay cả chưa hư thì sau bao nhiu năm vậy lúc "cần bung" thì chưa chắc nó thể còn bung đc. Nên gặp xe ngon như ý thì cứ mua, chứ lăn tăn về cái túi khí chắc cũng không có tác dụng j:3dcuoi::3dcuoi:
Cũng ngâm cứu cọt dữ ta ...

• Like
Reactions: Art_Poly
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
không được, em muốn phải tiền tươi, mà phải có lời. ý định của em là làm sao mà vừa xxx mà em nó càng ngày càng mới thêm. Tức là bán chiếc này lời tí e mua 95, bán 95 lời tí mua 98..... đến khi nào đổi thành con 2014:3dquaytay:

Hii, bác tính toán thiệt là gọn ghê luôn. Chúc bác sớm chạm vô đc ước mơ của mình:3dup: