Hạng B1
30/1/15
52
42
18
44
Cho em xin gia nhập accord clup
Tình hình là em mới mua con accord 94, e cũng chưa rành về xe, đang chuẩn bị thi bằng lái. Mua về giờ chỉ chạy loanh quanh khu chung cư tập dợt thôi. Xin gia nhập club để được các bác chỉ giáo. E cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Tình hình là em mới mua con accord 94, e cũng chưa rành về xe, đang chuẩn bị thi bằng lái. Mua về giờ chỉ chạy loanh quanh khu chung cư tập dợt thôi. Xin gia nhập club để được các bác chỉ giáo. E cám ơn.
E mua con này 180chai, các bác thấy có được k ạ, km nó tới 4xxk rồi.
Chúc mừng bác có xe đẹp. Bác qua Thớt đăng ký thành viên nhé.
Xe bác Hàng Châu á hay xuất Trung Đông ạ? thêm hình nội thất và các góc chụp khác để mọi người chiêm ngưỡng đi bác:3dtanghoa:

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B1
30/1/15
52
42
18
44
e em k có túi khí, chắc hàng xuất châu Á bác ạ, e chưa kịp chụp hình e nó đầy đủ nữa, có gì e sẽ up lên sau để các bác đánh giá dùm e, e chưa xài ô tô lần nào mà 1 mình đi mua, thấy nó còn đẹp nên lượm luôn

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B1
30/1/15
52
42
18
44
Có vấn đề em hơi băng khoăn là công tơ mét của nó > 40 vạn, k biết như thế có quá nhiều k, mà chủ bán người ta nói tại để nguyên như vậy chứ xe 20 năm rồi mà ít quá là trả lại đồng hổ. e cũng tin như thế nên bỏ qua luôn, máy êm, dáng đẹp nên em lượm.

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Chào mừng bác, em đang ...nghía vợ bác đây. hihi. Chúc mừng bác gia nhập hội. Em này mấy bác bên hội này thuộc từng...con ốc!!! (Em vẫn chưa thuộc):3dcuoigif:

• Like
Reactions: Huy12345
Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
E mua con này 180chai, các bác thấy có được k ạ, km nó tới 4xxk rồi.
Dàn gầm này ít đi, quá đẹp . Xin chúc mừng

Hạng B1
30/1/15
52
42
18
44
Em xin post 1 số ảnh mới chụp để các Bác đánh giá em nó dùm em xem có đáng đồng tiền k

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B1
30/1/15
52
42
18
44
thêm ảnh nữa. E chưa rành gì về xe về cách bảo dưỡng như thay nước mát. Mong các Bác chỉ giáo, nó là con xe đầu tiên của e.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like