Hạng B2
21/3/10
106
17
18
TP.HCM
Các bác cho hỏi có phải chỗ này là đóng phạt của đội CSGT Rạch Chiếc luôn không? Cuối tuần này em đi đóng phạt mà vẫn chưa biết chỗ nào, chỉ nghe nói số 212 QL1A gần Suối Tiên.

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
terran nói:
Các bác cho hỏi có phải chỗ này là đóng phạt của đội CSGT Rạch Chiếc luôn không? Cuối tuần này em đi đóng phạt mà vẫn chưa biết chỗ nào, chỉ nghe nói số 212 QL1A gần Suối Tiên.
dạ hình như ở đây luôn đó bác, hôm qua em làm chính chủ thấy có mấy bác vào đóng phạt ạ..

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
fly_us nói:
terran nói:
dạ hình như ở đây luôn đó bác, hôm qua em làm chính chủ thấy có mấy bác vào đóng phạt ạ..
Hôm qua em lên buổi sáng, bác lên buổi chiều hay sáng vậy?
Đến Suối Tiên các bác cứ đi đường bên trong, vừa qua Suối Tiên, dến mấy chổ bán tượng, vừa qua chổ bán tượng là có đường nhỏ trải đá răm, rẻ phải vào là độ Đăng Ký xe Rạch Chiếc (lưu ý là chưa dến cây xăng

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/3/13
141
24
18
SG
Ké thớt cám ơn các bác luôn, hôm nay em cũng đi làm chính chủ.

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
haphong nói:
Bác xem bài chi tiết kinh nghiệm của em ở đội Rạch Chiếc ạ, hy vọng giúp được bác: http://www.otosaigon.com/forum/Message/6960933-Em-%C4%91i-l%C3%A0m-ch%C3%ADnh-ch%E1%BB%A7-%E1%BB%9F-%C4%91%E1%BB%99i-R%E1%BA%A1ch-Chi%E1%BA%BFc/

binhtri nói:
fly_us nói:
terran nói:
Đến Suối Tiên các bác cứ đi đường bên trong, vừa qua Suối Tiên, dến mấy chổ bán tượng, vừa qua chổ bán tượng là có đường nhỏ trải đá răm, rẻ phải vào là độ Đăng Ký xe Rạch Chiếc (lưu ý là chưa dến cây xăng
Em lên buổi sáng bác ơi, ngồi đó từ 8h30 đến 9h40, em chạy chiếc Cà rem xám đậu ngay bên hông đó ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/3/10
106
17
18
TP.HCM
Em xin hỏi ngu tí chứ ai biết đội CSGT này có làm việc thứ 7 không. Tại cả tuần em đi làm suốt khó ghé đó quá.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
fly_us nói:
haphong nói:
Bác xem bài chi tiết kinh nghiệm của em ở đội Rạch Chiếc ạ, hy vọng giúp được bác: http://www.otosaigon.com/forum/Message/6960933-Em-%C4%91i-l%C3%A0m-ch%C3%ADnh-ch%E1%BB%A7-%E1%BB%9F-%C4%91%E1%BB%99i-R%E1%BA%A1ch-Chi%E1%BA%BFc/

binhtri nói:
fly_us nói:
terran nói:
Em lên buổi sáng bác ơi, ngồi đó từ 8h30 đến 9h40, em chạy chiếc Cà rem xám đậu ngay bên hông đó ạ.
10 giờ 15 em mới có mặt ở đó, chắc bác về rồi vì không thấy chiếc Caren nào ạ

Tập Lái
5/10/16
13
2
3
36
Cho em hỏi là em cũng đang chuẩn bị đi làm chính chủ ở đây.
nhưng ngặt cái là bằng lái em chưa lấy được vì sở bị ngập hư thiết bị nên hơn tháng rồi mà em vẫn chưa có bằng.
không biết em đi xe máy lên được không ? Hay phải lái xe lên luôn ah. Vì lên ngay chổ CA mà lại không có bằng lái thì hơi căng.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Cho em hỏi là em cũng đang chuẩn bị đi làm chính chủ ở đây.
nhưng ngặt cái là bằng lái em chưa lấy được vì sở bị ngập hư thiết bị nên hơn tháng rồi mà em vẫn chưa có bằng.
không biết em đi xe máy lên được không ? Hay phải lái xe lên luôn ah. Vì lên ngay chổ CA mà lại không có bằng lái thì hơi căng.
Đi chính chủ (mới hay cũ) thì bắt buộc phải chạy xe lên để xét xe, kiểm tra: loại xe, màu xe, số khung, số máy