Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
Hum trc e mang xe qua chỗ bác DetailingPro rửa, hài lòng lắm ạ. Em hay tự chăm cho em nó nhưng lâu lâu lười mới mang ra tiệm, và mang ra tiệm thì xịt được gầm.
Để cận tết e qua ủng hộ bác tiếp.

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Hum trc e mang xe qua chỗ bác DetailingPro rửa, hài lòng lắm ạ. Em hay tự chăm cho em nó nhưng lâu lâu lười mới mang ra tiệm, và mang ra tiệm thì xịt được gầm.
Để cận tết e qua ủng hộ bác tiếp.

Cám ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ.
Bên em đang có chương trình dọn xe đón tết, bác tham khảo ũng hộ em nhé

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Bác Detail Pro inbox giá giúp em nhé.
Hôm nào siêng siêng chạy ra đây rửa xem sao.
Thanks!

Chào bác, bên em có nhiều dịch vụ nên ko biết bác muốn hỏi cụ thể dịch vụ nào ạ?

bên em đang có chương trình khuyến mãi DỌN XE ĐÓN TẾT mời bác tham khảo:
Cho hỏi Q.2 chỗ nào rửa xe với chăm sóc xe tốt nhất ạ ??

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng B2
7/9/15
433
701
93
41
Phủ DK là giống như sealent hả bác? Còn phủ ceramic thì bao nhieu ạ. Làm trong thời gian bao lâu ạ
Thank bác

Phủ DK là như wax lớp mỏng hoặc như sealant hả bác? Còn phủ ceramic thì bao nhiêu ạ? Thời gian làm 2 gói bao lâu ạ

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Phủ DK là giống như sealent hả bác? Còn phủ ceramic thì bao nhieu ạ. Làm trong thời gian bao lâu ạ
Thank bác

Phủ DK là như wax lớp mỏng hoặc như sealant hả bác? Còn phủ ceramic thì bao nhiêu ạ? Thời gian làm 2 gói bao lâu ạ

Dạ đúng rồi bác, phủ DK9 là wax bóng với độ bền khoảng 3 tháng. thời gian làm gói trên khoảng 1 ngày, còn nếu phủ ceramic luôn thì phải đánh bóng 3 bước nên sẽ mấ thời gian thêm hơn 1 ngày nữa và +2,5-3,5tr (tùy xe) nữa nhé bác.

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
DetailingVietnam đường 21 apak giá hơi cao hơn chỗ khác nhưng ok.