Tập Lái
28/6/16
2
0
1
28
Tình hình là mình đang tìm chỗ học bằng B2 mình tham khảo thấy có ở trung tâm sát hạch lái xe Miền Đông ở kế bên cao đẳng cảnh sát nhân dân cơ sở 2, quận 9. Có ai đã học bằng lái B2 ở đây rồi cho mình xin ý kiến với.
Thấy học phí ở đây rẻ hơn những chỗ khác. Học phí + thi chỉ có 3tr9 đào tạo trong 3 tháng.
Cảm ơn nhiều ạ!!!

Tập Lái
30/1/17
19
1
3
35
Bỏ đi ko có cửa 3tr9 3 tháng đâu. Bèo lắm cũng 7 8 tháng. Không thì bỏ ra tầm 9tr 10tr may ra 3 tháng.

Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Mình học ở ĐHCS Thủ Đức nhưng thi cũng qua đó thi,toàn bộ mất 6tr, đăng ký tháng 3, t5 học, t7 thi. Nếu bạn đăng ký học ở CĐCS thì sẽ thuận lợi hơn vì học sa hình ở đó thi ở đó luôn.

Tập Lái
28/6/16
2
0
1
28
Mình học ở ĐHCS Thủ Đức nhưng thi cũng qua đó thi,toàn bộ mất 6tr, đăng ký tháng 3, t5 học, t7 thi. Nếu bạn đăng ký học ở CĐCS thì sẽ thuận lợi hơn vì học sa hình ở đó thi ở đó luôn.
Cũng tính qua Đại học cảnh sát nghe bên đó 6 tr2. Bên đó học ổn không thím

Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Cũng tính qua Đại học cảnh sát nghe bên đó 6 tr2. Bên đó học ổn không thím
Khá ổn, các thầy nhiệt tình, giờ giấc linh động (có khá nhiều ca học cho mình lựa chon, nếu học t7, cn thì đóng thêm tiền ngoài giờ 50k/ buổi), không tốn kém gì thêm.

Tập Lái
18/8/17
31
6
8
Tình hình là mình đang tìm chỗ học bằng B2 mình tham khảo thấy có ở trung tâm sát hạch lái xe Miền Đông ở kế bên cao đẳng cảnh sát nhân dân cơ sở 2, quận 9. Có ai đã học bằng lái B2 ở đây rồi cho mình xin ý kiến với.
Thấy học phí ở đây rẻ hơn những chỗ khác. Học phí + thi chỉ có 3tr9 đào tạo trong 3 tháng.
Cảm ơn nhiều ạ!!!
trường này sao nghe lạ quá, mới ra chăng???
Mà sao giá rẻ quá trời vậy???? Nguy hiểm quá

Tập Lái
18/8/17
31
6
8
giá 6-7tr mới hôm hôm thôi, chứ tập tành rành rọt ngót lên chục triệu rồi,
Mấy chú đừng thấy rẻ mà ham nhá

Hạng B2
9/8/17
238
202
43
giá 6-7tr mới hôm hôm thôi, chứ tập tành rành rọt ngót lên chục triệu rồi,
Mấy chú đừng thấy rẻ mà ham nhá
Trường cao đẳng cs thấy cũng lâu rồi mà, mình không học trường này, nhưng mình học b2 cũng mất có 6tr, học xong cảm thấy đủ tự tin cầm lái, tất nhiên nếu muốn bổ túc tay lái thêm thì vẫn có thể thuê thầy riêng cũng được. Cái gì cũng vây, phải thực hành nhiều mới có kinh nghiệm.

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Giờ các trung tâm nên chọn là nơi cam kết thời gian thi với mình, đừng để mất 1 năm mới thi, còn thầy thì tùy nơi thôi, quan trọng thấy không hợp thì cứ yêu cầu đổi.
Mình thì học trung tâm ở q10, 5 tháng thi, sát hạch xong vẫn phải cần bổ túc thêm mới dạn tay lái. Mình may có quen được 1 người chuyên bổ túc xe số sàn, khá tâm lý và hiểu mình còn yếu nên chỉ khá chi tiết, 1 tuần nữa mới nhận bằng nhưng chạy vòng vòng Cần Giuộc về sg vô tư.