Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Bác nào có sơ đồ chỉ chỗ đăng ký chỗ phòng học vụ trong trường An Ninh ko :D Đi lơ ngơ khéo vào nhầm ổ cò :))

• Like
Reactions: Tập lái b2
Tập Lái
12/5/17
26
3
3
44
Có lấy số của nv nhận hs trung tâm ko tui cho . em này vui vẻ nhiệt tình . .tui thấy tử tế hơn 2 em kia . muốn lấy thì tui cho .

Tập Lái
12/9/17
24
8
3
38
Mình từ LÒ đó ra nè, THẤY khác ko biết sao chứ thầy dạy mình thì OK. Ko cafe, ko nhậu nhẹt tiệc tùng, không la cà, lâu lâu được thầy mua cho nước suối uống, Fix giá ko phát sinh bất cứ cái gì, thầy nhiệt tình quá nên cuối khóa lấy bằng rủ thầy đi ăn nhưng bị từ chối, ngại quá trời. Lên sân sa hình có thẻ rồi thì muốn tập giờ nào cũng được, tha hồ chạy, chán thì trả xe, thầy dạy toàn cho chạy ngoài đường để cứng tay, mặc kệ xe sau xin vượt thầy cứ nói BÌNH TĨNH, ko vấn đề gì, kệ nó hahahahaha.

Bạn có nhu cầu mình cho số điện thoại của THẦY dạy mình, ko ai nhiệt tình hơn HIC HIC
thầy tên gì thế bạn ?

Tập Lái
18/8/17
5
1
3
Mình học bên 119 Trần Minh Quyền tháng 4 đến giờ tháng 9 rồi vẫn hẹn. Có nhiều dấu hiệu lừa đảo nên mọi người đừng qua đây học kẻo tiền mất tật mang.

P.s: Giờ có cách nào kiện để lấy tiền lại ko mọi người?
tiền nộp vào thì dễ chứ rút lại hơi khó đấy anh zai

Tập Lái
18/8/17
5
1
3
Bạn ơi, cho mình sđt Thầy được không bạn ? Mình cũng đang tính đk học mà không biết phải làm sao. MÌnh tính tìm Thầy nào dễ tính học cho thoải mái. Mà mình cũng đang phân vân không biết nên nộp qua Thầy hay nộp thẳng trung tâm nữa.
Nếu bạn nộp qua thầy phải o bế, chăm thầy cũng dữ.

Tập Lái
12/5/17
26
3
3
44
0902688645 Ms Lam nói chuyện rất nhỏ nhẹ học đúng 3 tháng thi . giúp đỡ tận tình . tui vừa học ra xong . đừng nghe người ta ca ngợi thầy nọ thầy kia . tôi nộp hs 22 tháng 5 thì 22 tháng 8 thi rồi . tôi cũng chẳng phải ca ngợi ai nhưng quả thật tôi nộp hs cho em này .thấy e ấy tử tế hơn mấy e kia

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Bạn nói hoàn toàn chính xác, mình đang "bị" học "hành" như vậy đây, cũng vì ai đó trước đây ca ngợi ông thầy Dũng này, đôi lần đã tính bỏ để qua TT khác.
Bo thầy thì vẫn bo đầy đủ, lần nào đi học cũng bo mà sao ổng vẫn coi người ta chả ra cái gì, lạ thật!
Bạn đã thi chưa? mình gần đến ngày thi rồi và khá sốt ruột vì thời gian tập còn ít quá
Nếu thấy chưa ổn để thi thì tự mình thuê xe tập sa hình thô cho quen bài, quen các điểm canh, không cần phụ thuộc mấy ông thầy. Cần thì mình hỗ trợ vui thôi

• Like
Reactions: Tập lái b2
Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
27
0902688645 Ms Lam nói chuyện rất nhỏ nhẹ học đúng 3 tháng thi . giúp đỡ tận tình . tui vừa học ra xong . đừng nghe người ta ca ngợi thầy nọ thầy kia . tôi nộp hs 22 tháng 5 thì 22 tháng 8 thi rồi . tôi cũng chẳng phải ca ngợi ai nhưng quả thật tôi nộp hs cho em này .thấy e ấy tử tế hơn mấy e kia
Cảm ơn bác.
Em mới lên hồi chiều. Giờ học thì qua tháng 3-4 năm sau mới thi. Lâu ra dzữ.
Chắc bác đẹp giai nên ưu tiên ra sớm hehe.

Tập Lái
12/5/17
26
3
3
44
Muốn thi sớm đơn giản mà . học thầy nào . đã dc sắp thầy chưa . có gì tui cho số ông này .dạy dc đảm bảo biết chạy xe ngoài đường . chứ sa hình để thi thì quá bt