Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
e mới học thầy chưa dám giao xe bác ơi
mà lúc nãy lên học thầy giao xe cho a kia (ảnh lái cũng cứng rồi, nên lúc e lên thầy gửi e vô xe đó rồi dặn a này kèm dùm) nhưng e lên dợt đc vòng đầu thì có 1 bác ra chặn xe (hình như là xếp) gõ cửa kêu đt cho thầy, xong thầy lại thì bị ông này nói nói gì đó, xong r` lên xe thầy kêu lái về bãi nghĩ vì ổng la ko cho chạy gì gì đó. còn hôm đầu tiên lên học thì cũng chạy đc 1 vòng xong thầy nói là thầy bận sát hạch nên lu bu, xong cũng chạy 1 vòng rồi về
vậy nên là học 2 ngày toàn là lên 30 phút rồi về, chán chưa từng thấy
Em định học chỗ này mà nghe nản quá :3dsohai:. Lúc trước thấy mấy bác trong OS nói học đây OK lắm.

Tập Lái
19/9/16
31
14
8
28
Em định học chỗ này mà nghe nản quá :3dsohai:. Lúc trước thấy mấy bác trong OS nói học đây OK lắm.
không biết có phải do lúc này thi nhiều nên thầy lu bu hay sao nữa, nhưng chạy đc ít lắm
Mà phải công nhận là trên này nó sát hạch nhiều thật, tầm 2 ngày là có 1 đợt sát hạch, e đi 3 ngày thì thấy 3 ngày đều có sát hạch luôn

Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
giờ trường tư thục trên 6 tháng với hạng B2 và trên 1 năm với hạng C.
ở ĐHANND và Hoàng Gia mới có suất thi 4 tháng hạng B2 thôi
Có chuyện này hả bác? Bọn em toàn 6 tháng dù là ĐHAN. Hoàng Gia gốc to. Muốn lúc nào chả được

không biết có phải do lúc này thi nhiều nên thầy lu bu hay sao nữa, nhưng chạy đc ít lắm
Mà phải công nhận là trên này nó sát hạch nhiều thật, tầm 2 ngày là có 1 đợt sát hạch, e đi 3 ngày thì thấy 3 ngày đều có sát hạch luôn
Đại Học An Ninh cứ xác định 2 ngày thì có 1 ngày thi sát hạch ô tô là bình thường. có tháng nó sát hạch 22 ngày luôn. sát hạch liên tục trong 1 tuần. học viên phải ôn xe cảm biến trước 1 ngày, và ôn có khi tới 3-4 giờ sáng luôn đấy.
Lưu lượng của trường ĐHANND là nhiều nhất cả nước luôn đấy. riêng sát hạch cho công an, cảnh sát , an ninh là thấy dày lịch rồi. chứ chưa nói sát hạch cho dân sự

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Đại Học An Ninh cứ xác định 2 ngày thì có 1 ngày thi sát hạch ô tô là bình thường. có tháng nó sát hạch 22 ngày luôn. sát hạch liên tục trong 1 tuần. học viên phải ôn xe cảm biến trước 1 ngày, và ôn có khi tới 3-4 giờ sáng luôn đấy.
Lưu lượng của trường ĐHANND là nhiều nhất cả nước luôn đấy. riêng sát hạch cho công an, cảnh sát , an ninh là thấy dày lịch rồi. chứ chưa nói sát hạch cho dân sự
Nghe oải quá, chắc kiếm chỗ vắng học cho lành