Tập Lái
17/2/14
4
0
1
Mình cũng đang tìm hiểu về chỗ này, không biết đi học phải lên tận nơi đký hay sao? Rồi học có ddưa ddón ko? Tại mình ở quạn 4.
Xem trên mạng toàn thấy tào lao ko, ko thấy website chính thức

Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Mình cũng đang tìm hiểu về chỗ này, không biết đi học phải lên tận nơi đký hay sao? Rồi học có ddưa ddón ko? Tại mình ở quạn 4.
Xem trên mạng toàn thấy tào lao ko, ko thấy website chính thức
Không lên tận nơi thì mình không biết đăng ký theo kiểu gì, tất nhiên ko cần hồ sơ gì lu bu mà chỉ cần mang tiền và CMND photo là xong, tất cả các khâu còn lại nhân viên lo. Có nhiều gói học khác nhau mà giá tiền khác nhau, giá sướng nhất là 1 mình 1 xe đưa đón tận nơi thì mắc hơn gói học bình thường. Mình cũng từ đó ra, nói chung khỏi chê, cần thì nhắn mình mình cho số của thầy dạy mình, dạy bằng cái TÂM nha.

Tập Lái
16/5/16
28
20
3
36
Mình từ LÒ đó ra nè, THẤY khác ko biết sao chứ thầy dạy mình thì OK. Ko cafe, ko nhậu nhẹt tiệc tùng, không la cà, lâu lâu được thầy mua cho nước suối uống, Fix giá ko phát sinh bất cứ cái gì, thầy nhiệt tình quá nên cuối khóa lấy bằng rủ thầy đi ăn nhưng bị từ chối, ngại quá trời. Lên sân sa hình có thẻ rồi thì muốn tập giờ nào cũng được, tha hồ chạy, chán thì trả xe, thầy dạy toàn cho chạy ngoài đường để cứng tay, mặc kệ xe sau xin vượt thầy cứ nói BÌNH TĨNH, ko vấn đề gì, kệ nó hahahahaha.

Bạn có nhu cầu mình cho số điện thoại của THẦY dạy mình, ko ai nhiệt tình hơn HIC HIC
Bạn ơi, cho mình xin số thầy với, mình đang tìm 1 người thầy tận tâm như thế

Tập Lái
19/5/16
23
26
13
Buôn Ma Thuột
Mình từ LÒ đó ra nè, THẤY khác ko biết sao chứ thầy dạy mình thì OK. Ko cafe, ko nhậu nhẹt tiệc tùng, không la cà, lâu lâu được thầy mua cho nước suối uống, Fix giá ko phát sinh bất cứ cái gì, thầy nhiệt tình quá nên cuối khóa lấy bằng rủ thầy đi ăn nhưng bị từ chối, ngại quá trời. Lên sân sa hình có thẻ rồi thì muốn tập giờ nào cũng được, tha hồ chạy, chán thì trả xe, thầy dạy toàn cho chạy ngoài đường để cứng tay, mặc kệ xe sau xin vượt thầy cứ nói BÌNH TĨNH, ko vấn đề gì, kệ nó hahahahaha.

Bạn có nhu cầu mình cho số điện thoại của THẦY dạy mình, ko ai nhiệt tình hơn HIC HIC
Bạn cho mình sđt của thầy với. Giá bạn học trọn gói là bn ạ. Mình đag định học ở đây

Tập Lái
19/5/16
23
26
13
Buôn Ma Thuột
Em vừa lấy bằng ngày 25/01 đây bác. Học ok lắm, giờ giấc linh hoạt không gò bó.
Giống như bác iphone3Gs nói không phát sinh phí ngoài việc 200k khi thi đường trường.
Thầy dạy vui vẻ lắm, thích thì dẫn thầy đi nhậu hay cafe không thì thôi ^_^.
P/s: bác muốn học thì inbox em cho số thầy trên đó rồi alo thầy hướng dẫn hồ sơ từ A đến Z
Bác cho số thầy với