Chỗ em hay mua trên Hóc Môn bây giờ người ta không đủ cung ứng cho Vinamilk nên em không mua được nữa.
Các bác (đặc biệt là @condao với bác @anhbocau) biết chỗ nào khu vực Quận 12, Hóc Môn có nguồn cung ứng an toàn chỉ em với... nhu cầu khoảng 10 kg/4 ngày
Mấy thằng nhỏ nhà em nó khoái uống sữa tươi nấu bỏ tủ lạnh.
Giờ tụi nó uống đỡ sữa tách béo của Vinamilk.

Hạng D
2/3/12
1.402
82.624
113
37
Chỗ em hay mua trên Hóc Môn bây giờ người ta không đủ cung ứng cho Vinamilk nên em không mua được nữa.
Các bác (đặc biệt là @condao với bác @anhbocau) biết chỗ nào khu vực Quận 12, Hóc Môn có nguồn cung ứng an toàn chỉ em với... nhu cầu khoảng 10 kg/4 ngày
Hậu Nghĩa quê mềnh đầy. Mềnh cũng tuyền mua về vợ đun sôi uống, rẻ rề

Hạng F
12/9/10
6.652
41.062
113
48
Bà Tó
Ở Hóc Môn , em không quen ai , ngoài Tintruc :)

Ngay góc Song Hành vs Lê Thị Hà có chỗ thu mua sữa ,bác ghé đó buổi chiều , thả hồ hỏi mấy người bán sữa .

Hạng B2
13/3/07
259
600
93
Chời ơi, năm hết tết đến, giờ này còn bỉm sữa nữa hả má?

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Em đang dùng sữa dê của một anh ở Củ Chi. Mỗi tuần 10L, giá deal 90K/L bao đóng thùng lạnh. Anh muốn thử thì e PM số cho.

Hạng D
30/12/18
1.371
29.947
193
33
Ha ha để em kêu thằng bạn coi đủ 10kg ko nè, nó cũng toàn bán cho vinamilk với long thành, nó cứ kêu em qua lấy nấu mà em lười.
Em đầu tư cho nó dàn dê mà nuôi hoài ko có sữa mới ghê.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
0909084599 - Cường nhà nó gần khu cháo bầu. Vừa gọi nó ok 10 kí 1 tuần. Anh gọi nó xem coi giá cả với giao thế nào, nó có mấy đứa cũng chuyên vắt sữa đi giao chắc được. Thích coi chỗ nó nuôi bò thì đi nhậu cháo bầu em chỉ, nó chỉ cho bò ăn cỏ cắt ở nhà chứ ko cho ăn cám hay thức ăn công nghiệp.