Tập Lái
7/9/13
1
0
0
[blockquote]Bác có nhu cầu thì qua địa chỉ này nhé..Bên mình có đủ loại thuyền cho bạn chọn. trên đồng nai mình cũng mới mở 1 cửa hàng trong đó.[/blockquote][blockquote]
Showroom Công ty cổ phần Umove
CS1: Số 13A Hàng Điếu,Hoàn Kiếm, Hà Nội Giờ mở cửa: 8h-22h từ thứ 2 đến chủ nhật
CS2: Số 111 Láng Hạ, ĐốngĐa, Hà Nội, Giờ mở cửa: 8h-22h từ thứ 2 đến chủ nhật
CS3: Số 74 Phạm HuyThông, Ba Đình, Hà Nội, Giờ mở cửa: 8h-19h30 từ 2 đến chủ nhật
CS4: 49 Hưng Đạo Vương, Phường Quyết Thắng, Đồng Nai
Điện thoại: 04.3 7713305 | 0915.343.383 - Fax: 04.37713307 - Email: / [email protected]
[/blockquote]

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/7/11
857
13.075
93
Thích quá, e, đào mồ tí.
Tháng 5 này em qua Mỹ, định mua 1 em hạt dẻ tí để đi câu + nhậu trên sông.
Em nén mua loại nào nhỉ + động co (điện hoặc xăng). Nhưng thứ này mang về Việt Nam! dễ không nhỉ. Có thêm phí gì không nhỉ.

Hạng D
15/5/07
1.488
2.030
143
Thích quá, e, đào mồ tí.
Tháng 5 này em qua Mỹ, định mua 1 em hạt dẻ tí để đi câu + nhậu trên sông.
Em nén mua loại nào nhỉ + động co (điện hoặc xăng). Nhưng thứ này mang về Việt Nam! dễ không nhỉ. Có thêm phí gì không nhỉ.
Nên mua ở VN nhờ người nhập về tốt hơn bác! Theo em không nên mua xuồng hơi câu cá.
Động cơ điện có Minkota 30lb hoặc 50lb nhưng chỉ dùng để di chuyển khi tới gần. giá tầm 6-7tr nếu nhập về Việt Nam.

• Like
Reactions: quangnakata
CAD confirmed
Hạng B2
5/6/08
182
2
18
54
HỒ CHÍ MINH
www.cad.vn
Thân chào các Huynh Đệ.!.

Mình tình cờ xem được hàng loạt bài viết & Video về các chuyến phiêu lưu của các Anh Em về Thuyền Bơm Hơi & các động cơ của thuyền, mình mê quá. Mình hứng chí đi xuống hướng Long An mua "mù" một động cơ Yamaha 6HP, nhưng thực sự mình "mù tịt" chưa biết gì về nó (tuy cũng có một thuyền bơm hơi hiệu HUNTER, sức chứa 9 người). Mong là các Anh Em đi trước chỉ giáo giúp mình về động cơ Yamaha mình vừa mua. Vui lòng giúp mình một số thông tin sau:
1. Đây là động cơ đời năm nào.
2. Đây là loại 2 thì hay 4 thì.
3. Tình trạng động cơ thế nào (mình xin đính kèm hình ảnh về động cơ bên dưới).
4. Xin giúp mình địa chỉ sữa chữa loại này uy tín tại Sài Gòn.
5. Hướng dẫn giúp mình sơ bộ cách sử dụng, chăm sóc, vận hành.....
6. Tình trạng máy như trong hình vậy có ổn không, sử dụng có sao không.?

Chân thành cảm ơn các Anh Em.!.
Thân chào các Huynh Đệ.!.  Mình tình cờ xem được hàng loạt bài viết & Video về các chuyến phiêu lưu của các Anh Em về Thuyền Bơm Hơi & các động cơ của thuyền, mình mê quá. Mình hứng chí đi xuống hướng Long An mua "mù" một động cơ Yamaha 6HP, nhưng thực sự mình "mù tịt" chưa biết gì về nó (tuy cũng có một thuyền bơm hơi hiệu HUNTER, sức chứa 9 người). Mong là các Anh Em đi trước chỉ giáo giúp mình về động cơ Yamaha mình vừa mua. Vui lòng giúp mình một số thông tin sau: 1. Đây là động cơ đời năm nào. 2. Đây là loại 2 thì hay 4 thì. 3. Tình trạng động cơ thế nào (mình xin đính kèm hình ảnh về động cơ bên dưới). 4. Xin giúp mình địa chỉ sữa chữa loại này uy tín tại Sài Gòn. 5. Hướng dẫn giúp mình sơ bộ cách sử dụng, chăm sóc, vận hành..... 6. Tình trạng máy như trong hình vậy có ổn không, sử dụng có sao không.

Attachments