Tập Lái
1/3/11
5
1
1
Chào các bác! bác nào biết vui lòng chỉ giúp em chỗ bán và lắp cái ron (zoăng) kính xe hơi HondaCivic đời 94. Xin chân thành cảm ơn!

Hạng B2
26/11/06
303
842
93
ngã tư Lê hồng phong - an dương vương , đi hướng từ lê hồng phong qua nguyễn trãi , vừa qua khỏi ngã tư an dương vương , tiệm nằm tay phải luôn , bán nhiều lắm

• Like
Reactions: kts.quang
Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Chỗ đấy có làm gioăng kính cho nhiều loại xe không bác? Em cũng đang cần chăm lo cho Escape 7 tuổi nhà em, gioăng chân kính lái cần thay thế. :)

Hạng B1
21/2/11
81
0
6
ocean13 nói:
ngã tư Lê hồng phong - an dương vương , đi hướng từ lê hồng phong qua nguyễn trãi , vừa qua khỏi ngã tư an dương vương , tiệm nằm tay phải luôn , bán nhiều lắm
chính xác đó bác ơi!!!

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Cũng tùy loại xe đó bác, em đã hỏi 2 chỗ làm kính ở góc ADC-LHP (tiệm Đôn...) như các bác chỉ nhưng họ nói loại em cần gioăng kính trước Escape không có. Em hỏi được một chỗ khác ở ADV (tiệm Chí Dũng) họ đồng ý làm ("chế") nhưng em chưa có thời gian đưa xe ra làm.

Hạng B2
29/3/10
159
0
16
dragon nói:
Cũng tùy loại xe đó bác, em đã hỏi 2 chỗ làm kính ở góc ADC-LHP (tiệm Đôn...) như các bác chỉ nhưng họ nói loại em cần gioăng kính trước Escape không có. Em hỏi được một chỗ khác ở ADV (tiệm Chí Dũng) họ đồng ý làm ("chế") nhưng em chưa có thời gian đưa xe ra làm.
Bác có thể cho em bết giá ("chế") ở quán đó nhiêu xiền ko ah? Em cũng cần đi ("chế"), Xe em cũng là Escape 3.0. Cám ơn bác nhé.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Mustang78 nói:
dragon nói:
Cũng tùy loại xe đó bác, em đã hỏi 2 chỗ làm kính ở góc ADC-LHP (tiệm Đôn...) như các bác chỉ nhưng họ nói loại em cần gioăng kính trước Escape không có. Em hỏi được một chỗ khác ở ADV (tiệm Chín Dũng) họ đồng ý làm ("chế") nhưng em chưa có thời gian đưa xe ra làm.
Bác có thể cho em bết giá ("chế") ở quán đó nhiêu xiền ko ah? Em cũng cần đi ("chế"), Xe em cũng là Escape 3.0. Cám ơn bác nhé.

Em chưa đưa xe đi làm bác ơi, có gì em sẽ thông tin cho bác. :)