Tập Lái
13/5/11
12
24
13
Re: RE: Sứa xe tay ga đời mới ở TPHCM , chỗ đáng tin cậy!!!

Tình hình là em mới sửa cục Ic tại bác Hồng: 284; chạy xe ổn định. Hài lòng với thái độ và an tâm khi chính chủ cửa hàng ra coi xe và đưa phương án khắc phục.

Hạng B2
24/4/10
172
11
18
51
Re: RE: Sứa xe tay ga đời mới ở TPHCM , chỗ đáng tin cậy!!!

HAILUA2LUA nói:
Tình hình là em mới sửa cục Ic tại bác Hồng: 284; chạy xe ổn định. Hài lòng với thái độ và an tâm khi chính chủ cửa hàng ra coi xe và đưa phương án khắc phục.
keke thì ra là xe của e , thấy hỏi ae diễn đàn khá lâu rui mà giờ mới chịu sửa .. thanks e đã tin tưởng & ủng hộ . .

Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
Ngày 15/6/2014 Trung tâm sơn sửa xe Sài Gòn chuyển trụ sở qua 352 - 354 Lê Văn Sỹ, Phường 2, Quận Tân Bình, Tp.HCM với nhiều chương trình khuyến mãi lớn mong các bạn ủng hộ nhé.
Em muốn sơn lại con LX nhập khẩu cho bà cả (em mua xe mới của Sapa khoảng 2006).
Em đem xe qua trụ sở mới của bác thì chi phí và thời gian thế nào ?
Cám ơn bác!
P/s : Bên bác có chương trình tổng kiểm tra toàn bộ không ? (Xe dùng đã lâu, mà Sapa em thấy không tin tưởng lắm mặc dù có tiệm cách nhà 500m).

• Like
Reactions: suaxesaigon
Tập Lái
23/6/14
19
1
3
41
e là thành viên mới!e vừa mới tậu con Dylan đời 2005.xe e có hiện tượng như sau:
1.lên ga bị sựng (e đã làm bình xăng con)
2.ở dưới máy nghe tiếng éc éc (e đã thay bố 3 càng và dây curo)
3.quạt kêu rất to
các bác chỉ giúp e trị cái bệnh này với,ở sg chỗ nào trị bệnh xe tay ga uy tín và chất lượng vậy?chỗ của bác Ricky_do có trị được bệnh của xe e k vay?
hội xe tay ga khi nào thì off vậy?cho e tham gia với!
Số dt của e đây: 0945026026

Hạng B2
27/6/10
118
2
18
e là thành viên mới!e vừa mới tậu con Dylan đời 2005.xe e có hiện tượng như sau:
1.lên ga bị sựng (e đã làm bình xăng con)
2.ở dưới máy nghe tiếng éc éc (e đã thay bố 3 càng và dây curo)
3.quạt kêu rất to
các bác chỉ giúp e trị cái bệnh này với,ở sg chỗ nào trị bệnh xe tay ga uy tín và chất lượng vậy?chỗ của bác Ricky_do có trị được bệnh của xe e k vay?
hội xe tay ga khi nào thì off vậy?cho e tham gia với!
Số dt của e đây: 0945026026
1- lên ga bị sựng (bac nên KT thât kỹ BXC coi chừng bị lủng màng dù trái ga ..)
2- dưới máy kêu éc éc nhưng phai xác định tiếng éc éc đó nó nằm ở tấm ga nào , nếu ở ga đầu bác nên kt lại chất liệu của bố 3 càng ..
3- quạt kêu rất to nguyên nhân hư bạc cua cốt moto, bác nên thay mới chỉ cục moto là ok mà thui

Hạng B2
28/6/09
110
3
18
Mình ko đi đời mới, nhưng nếu là đời cũ thì có lần ghé tiệm Chính trên đường Nguyễn văn Đậu thấy làm tốt, nhiệt tình.

Tập Lái
23/6/14
19
1
3
41
có bác nào biết chỗ sữa đồng km của xe dylan k vậy?và giá sữa của e nó là hết bao nhiêu tiền vậy?

Hạng D
31/5/14
3.463
4.290
113
Ở TP HCM thì em chỉ sửa xe ở 1 chổ duy nhất là bác Hồng 284 Nơ Trang Long. 4 chiec xe nhà em làm ở đấy hết, rất thân thiện và không chặt chém có sao nói vậy.

Cái mà em thích nhất là không bác ấy là cái gì gắn vào chay ngon + rẻ bác ay khuyen nhiệt tình còn cái nào dù có mắc cỡ nào nhưng ko ngon là bác ấy khuyên dẹp qua 1 bên liền. Sửa ở đây là không lo tốn kém và rước cái bực vào người

Tập Lái
23/6/14
19
1
3
41
bác @vanhung872 !bác xem chấn chỉnh lại thợ nhé,hom trước e đem xe qua cho thợ bác kiểm tra xe,xe của e chỉ rơ hợp số thôi mà thợ của bác kêu e thay bạc đạn rồi thay mấy món linh tinh nữa,tổng cộng hơn 1tr,trong khi đó e đi sữa ở tiệm khác thì chỉ có mất 500k thôi,thợ bác cứ vẽ bệnh kiểu này chắc dễ mất khách lắm đó bác ơi!chắc e k dám để thợ của bác bắt bệnh xe nữa,khi nào có bác ở tiệm thì e mới dám đem xe qua cho chính bác kiểm tra.chứ thợ của bác làm e mất lòng tin wa!

Hạng B2
5/2/10
155
330
63
Anh Hồng cho e m hỏi bên anh có bình xăng con xe Spacy đời 2001 không anh, nếu có giá bao nhiêu vậy anh bữa nào rãnh em chạy qua thay