Hạng D
26/10/10
1.678
13.830
113
Vậy anh thuê của ảnh rồi làm AirBnB đi, thơm quá :p

Thơm cái gì . Dân mướn AirBnB toàn chọn cầu thang máy không hà, ai mà chịu cực khổ "leo lên, trèo xuống" 6 tầng lầu ?

Hạng B2
1/6/11
234
2.455
103
Nhà này đối tượng Tây ba lô hay single mới đi làm. Hoặc mấy em gái ngành cũng được. Nói chung giá đó cũng dễ đi. Đăng lên batdongsan, chotot
batdongsan : Làm ăn gần kiểu mậu dịch , đăng lên có phí mà đợi duyệt lâu lắc , đã vậy bày đặt sửa câu chữ ngu ngu , gọi điện hỏi linh tinh lằng nhằng , bán số mình cho qc làm phiền , cắt hết hình , muốn thêm , chỉnh sửa phải tốn phí . Dẹp .

chotot : phí cao , trôi bài nhanh quá , mà khách có vẻ loi choi vô coi , nhắn tin , lại còn bắt thanh toán qua napas phải nhập thông tin trên thẻ trừ tiền tài khoản cái rẹt không Otp ghê thí mợ . Dẹp .

Thấy muaban là OK nhất , giao diện dễ nhìn , dễ quản lý tin , phí rẻ , thanh toán chuẩn chỉ , khách đàng hoàng gọi hỏi . :)

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
Lên mấy group facebook thuê nhà trọ của bọn sinh viên. Chốt trong 3 nốt nhạc. A chủ PM mình nhé. Mình đang tìm thuê cho em sanh dziên quàng cảnh

• Like
Reactions: thietvtec and Filo
Hạng B2
13/10/06
298
376
63
như tiêu đề, em đang có nhu cầu cho thuê 1 studio

ưu điểm:

• cách chợ bến thành vài bước chân
  • nội thất đủ: tủ lạnh, ML, MG, bếp, bàn làm việc, wc
  • giá bình dân (3,5tr/tháng)
  • ở mấy ng cũng được
  • Đi bộ ra bến Bus Bến thành chưa đầy 2p
  • Mỗi lần VN thắng là coi bão free
  • ko ngập
  • được tập thể dục hàng ngày, đỡ tốn tiền gym
Nhưng:
  • nhỏ: 18m2 + 6m2 gác
  • cũ: phòng cũ
  • cao: lầu 6, ko thang máy
  • chỉ có cửa sổ ra giếng trời
  • chỉ được gửi 1 xm ở bãi trệt
đa tọa
Em có bạn nữ đang cần thuê 1 tháng công tác tại sg. Bác chủ gửi giúp em hình xăn hộ nhé. Thanks.

• Like
Reactions: Filo
21/9/11
1.664
31.615
113
Nghe quen quen. Hình như căn hộ cc đối diện new world của a American thì phải.
Căn em 2 view đẹp nhoen, 1 hồ bơi và 1 công viên, nhưng chị mua nhà bị bắt rồi.

Giờ em đang có căn 2pn view cũng đẹp kg kém dự kiến cho thuê 1.000$ mà cũng kg biết đăng ở đâu đây.