Tập Lái
11/4/13
8
0
0
Mình đang ở Gò Vấp - TPHCM, mình vừa học xong đại học và đang thất nghiệp :( nên tính đi học bằng lái xe hơi (vì gia đình có mua xe rồi, nhà mình ở Lâm Đồng)
nhưng không biết học ở đâu?? cũng như muốn biết thêm kinh nghiệm học và thi .. mong mọi người chỉ giáo.. mình xin chân thành cảm ơn!!

Hạng B1
17/3/13
92
1
8
TPHCM thì thiếu gì trung tâm, các bác trên này cũng đã bình luận nhiều rồi, trung tâm nào uy tín,...
Đã tốt nghiệp đại học, vào được otosagon, post được 1 bài như thế mà không search google được à? Hay google đã tính phí tìm kiếm rồi? :D

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Search 1 trung tâm dạy lái xe (Tiến bộ, Hoàng Gia, Đồng Tiến, Hải Nam,....), sau đó tới nơi đăng ký học, học xong rùi thi. Các trung tâm họ đều hướng dẫn và dạy đầy đủ. Bác nhát wa, cứ lên forum hỏi tới lui mà ko dám xông pha thực tế. Thi và học bằng lái cũng bình thường, ko có gì căng thẳng cả, wan trọng bác có money, thời gian và chịu khó đi học đầy đủ là OK, lấy bằng trong vòng 3 nốt nhạc.

Tập Lái
16/2/11
25
12
3
Bác ở quận gò vấp thì qua Trường Sỹ quan Kỹ thuật quân sự - Vinhempich học cho gần !

Tập Lái
11/4/13
8
0
0
tuan_ok nói:
Bác ở quận gò vấp thì qua Trường Sỹ quan Kỹ thuật quân sự - Vinhempich học cho gần !
uh, mình cũng tính vậy... mà học phí tất cả luôn là bao nhiêu vậy bác?

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
Các bác chém quá chủ thớt sợ chạy quá mất :)
Ở GV theo mình học ở CĐGTVT TW3 (http://daotaolaixe.edu.vn/trang-chu.html) gần Ủy ban quận 12, là hợp lý nhất vì:
  • Có thể là gần nhất
  • Học và thi đều ở đây (nhiều trung tâm chỉ dạy được chứ không được tổ chức sát hạch)
  • Người nhà mình đã học và thi ở đây rồi, thấy được, cả thầy cô, xe cộ, sân bãi...
  • Giá cả thì nơi này cũng như mọi nơi, 8-9 T.

Tập Lái
11/4/13
8
0
0
VuongGAD nói:
TPHCM thì thiếu gì trung tâm, các bác trên này cũng đã bình luận nhiều rồi, trung tâm nào uy tín,...
Đã tốt nghiệp đại học, vào được otosagon, post được 1 bài như thế mà không search google được à? Hay google đã tính phí tìm kiếm rồi? :D
bác cứ chém. lên google thấy nhiều thông tin quá nên vào diễn đàn này hỏi cho chắc.

Hạng D
21/6/10
1.661
758
113
Học ở Vinhempic cũng tốt đó bác, bà cả em đang học ở đó, hình như là 5 triệu mấy kể cả tiền tập cảm ứng.

Tập Lái
11/4/13
8
0
0
mumutant nói:
Học ở Vinhempic cũng tốt đó bác, bà cả em đang học ở đó, hình như là 5 triệu mấy kể cả tiền tập cảm ứng.
ủa có 5 triệu mấy thôi hả bạn :D

Hạng B1
1/3/10
75
3
8
các bác cho em tham khảo ý kiến của trung tâm Thống Nhất với Hoàng Gia với ạh. Hoàng Gia nghe nói ok, còn Thống Nhất thì gần nhà em. Lúc trước em toàn tự túc học và nộp thi, còn giờ bà cả thì đòi học hành tử tế chính thống. :)