Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
gia đình 5 người đổ lại thì dùng Cap là ổn rồi ạ, Trai sẽ về đủ 2 phiên bản máy 2.5 và 2.8 như Colorado nhé bác phía trên ^^
Em chỉ thiếu cái thời gian chính xác về, còn trong năm nay sẽ về là điều chắc chắn ạ :)
Bên em đang có con Cap tồn KM theo em cũng khá tốt, không biết anh @takashima hay anh @tiger1974 có nghiên cứu thử ko ạ?
bác mật thư em nghiên cứu phát

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
14/12/13
1.332
10.198
113
gia đình 5 người đổ lại thì dùng Cap là ổn rồi ạ, Trai sẽ về đủ 2 phiên bản máy 2.5 và 2.8 như Colorado nhé bác phía trên ^^
Em chỉ thiếu cái thời gian chính xác về, còn trong năm nay sẽ về là điều chắc chắn ạ :)
Bên em đang có con Cap tồn KM theo em cũng khá tốt, không biết anh @takashima hay anh @tiger1974 có nghiên cứu thử ko ạ?

Phang dô chỗ kín cái giá nhé!

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Hôm kia mới xem xem đc clip quảng cáo traiblazer, cảm biến lùi + camera ze theo hướng xe , cảnh báo sai làn đường , cảnh báo điểm mù guong chiếu hậu , đề nổ máy từ xa , động cơ dầu Dmaxraru ( ko nhớ tên chính xác lắm ), kiểu dáng thì nhìn hơi thô như foreverst đời cũ nhưng nam tính .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/12/13
1.332
10.198
113
xin lỗi anh vì sự chậm trễ, lúc này cuối tháng hơi bận nên ít onl OS. Em đã phang vô chỗ kín của bác!!!

Cảm ơn. Nhưng ở mức này thì ........sẽ có nhiều lựa khác làm cho người có ý định mua phải lăn tăn nhiều.

Hạng C
1/12/11
857
861
93
Trail đã fail từ buổi đầu tiên ra mắt. Anh CEO Nhật này đúng là bảo thủ cứng ngắt như mấy anh Nhật.

Tập Lái
11/1/17
3
1
3
24
Quan trọng bác có tầm bao nhiêu tiền, mình dự giá xe Chevrolet Trailblazer 2018 sẽ rơi vào khoảng 1.5 tỷ đấy vì dù thuế nhập khẩu có giảm về 0% nhưng xe nhập vẫn đắt hơn xe lắp ráp trong nước. Còn giá xe Chevrolet Captiva 2018 thì chỉ tầm khoảng 830 triệu sau khi đã trừ khuyến mãi, đăng ký ở HN thì sẽ rơi vào khoảng gần 1 tỷ. Trailblazer đăng ký xong chắc cũng phải tầm 1 tỷ 8 mất rồi.

Còn về công nghệ thì chắc chắn thằng Trailblazer hơn rồi vì nó nhắm vào phân khúc cao hơn mà.

sắp tới còn có các mẫu xe SUV của VinFast nữa bà con ạ. mình đang hóng cả xe của người Việt nữa. Nhưng nếu cần gấp thì mình chọn Trailblazer 2018

Chỉnh sửa cuối: