Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/11/15
5
18
3
35
Em có 1 căn ở đây, mua cuối 2015, đang cho thuê, định cuối 2016 hết hợp đồng thuê sẽ dọn về sửa rồi ở.

Trước khi mua căn này vợ chồng em cũng tham khảo từa lưa chỗ, nhưng vì ngân sách có hạn nên cuối cùng chốt căn này, quyết định xuống xem tận mặt.

Chạy xuống coi thì ưng lắm các bác ạ, khuôn viên mát mẻ, rợp cây nhé, đi ngoài đường trưa nắng chang chang mà xuống dưới mát rượi. Riêng cái khoản gửi xe 2k là đủ choáng váng rồi. Vào nhà thì trần cũng cao, hành lang rộng rãi, thoáng, không có cảnh cửa nhà đối cửa. Nhà thì 1 bên là mặt thoáng toàn cửa sổ, 1 bên có ban công, cũng thoáng luôn. So với căn mà đã bàn giao nhà 5-6 năm thì chất lượng cũng còn quá ổn.

Mỗi cái tội là thang máy hơi củ chuối các bác ạ. Thiết bị thì cũng cơ bản thôi, chứ ko có hiện đại tân tiến sờ-mát home này nọ như các căn dạo bây giờ. Nhưng với tầm giá của nó thì đúng là em ko dám mơ ước nhiều =.=!

Em cũng oánh giá cao BQT ở dưới đó, có vài người nhiệt tình lắm. Em xác định là mua để ở, có cái chuồng cu chui vào chui ra, nên cũng ko quá áp lực vấn đề sổ có liền hay là tăng giá đồ.

Hạng D
26/9/09
1.967
6.079
113
khu này VPH xây chat luong ok, gia phù hợp, mỗi tội hơi xa nếu lv ở Q1 thôi, lv ở Q7 thi ngon

Status
Không mở trả lời sau này.