Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Nhất trí gì vậy Thầy? Ý của Bác Tamtany và ý của Thầy đâu có trùng nhau gì đâu.
Bác ko nói sớm 1 chút, trưa giờ em cảm thấy buồn man mác vì đọc hoài mà. . . hổng hiểu! Có lẽ mình quá già rồi? Thì ra có 1 người cũng giống như mình!:)

• Like
Reactions: vothaithao
Hạng F
10/3/07
5.056
8.598
113
Thủ Đức - TP.HCM
Đọc hết bài này em thấy mình kg thể trả lời được câu hỏi: con Previa của bạn mua nhiêu vậy, giá con xe là 1 chuyện, còn độ theo ý muốn là chuyện khác ha các Bác.

Nói chính xác hơn là dân chơi Previa thường hỏi nhau 2 câu:
1. Con Previa của bạn hồi đó mua bao nhiêu vậy? (Possible answer: 200 chai hà.)
2. Tới giờ này lên bao nhiêu rồi? (Possible answer: 300 chai, có khi hơn. Các hóa đơn phi tang hết rồi nên không nhớ rõ lắm):D

• Like
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Nhất trí gì vậy Thầy? Ý của Bác Tamtany và ý của Thầy đâu có trùng nhau gì đâu.
Nhất trí là Cưới V2 về mình phải tu bổ để V2 phục vụ mình ngon lành, chứ không thì V2 sổ mũi, nhức đầu, úp máng giữa chừng thì mình phải cực khổ chứ sao. Cho nên giá cả tu bổ không thể nói hết được. Hi hi

• Like
Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Em thì mới 6 tháng đầu năm 2015 thôi thì đã tiêu tốn vượt con số 16 chịu cho mấy chiếc xe cổ này gòi. Chỉ là làm cho tốt hơn thôi, chứ ko có độ chế bất kì chi tiết nào nhé!

Vậy sao để trùm mềm đóng bụi, không dám đi chơi vậy?

PS: @ bác Tâm: sao thấy bác chi phí cho thẻ Vietmap nhiều vậy (hình như năm nào cũng có) ? Không phải mình mua một lần là sử dụng luôn, chỉ update miễn phí sao? Hay là đây là hạng mục phục vụ cho công tác giải trình các chi phí không tiện nói ra ...? Nếu đúng vậy thì cả năm có 1M cũng ít nhỉ?