Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Vậy sao để trùm mềm đóng bụi, không dám đi chơi vậy?

PS: @ bác Tâm: sao thấy bác chi phí cho thẻ Vietmap nhiều vậy (hình như năm nào cũng có) ? Không phải mình mua một lần là sử dụng luôn, chỉ update miễn phí sao? Hay là đây là hạng mục phục vụ cho công tác giải trình các chi phí không tiện nói ra ...? Nếu đúng vậy thì cả năm có 1M cũng ít nhỉ?

Xe Bác Huy chỉ để dành phá thôi Bác Phước ơi.... có bao giờ thấy lăng bánh ngoài đường đâu , nếu có thì chỉ lên PP thôi hà ...kkk... nên ko dám chạy đi chơi đâu

Thẻ Vietmap thì chỉ trả 1 lần duy nhất , còn up date là free... còn Bác Tâm cứ đưa vào hoài thì.... chắc chi phí ẩn gì đây ...hahaha

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Vậy sao để trùm mềm đóng bụi, không dám đi chơi vậy?

PS: @ bác Tâm: sao thấy bác chi phí cho thẻ Vietmap nhiều vậy (hình như năm nào cũng có) ? Không phải mình mua một lần là sử dụng luôn, chỉ update miễn phí sao? Hay là đây là hạng mục phục vụ cho công tác giải trình các chi phí không tiện nói ra ...? Nếu đúng vậy thì cả năm có 1M cũng ít nhỉ?
Thẻ Vietmap trước xài hàng không update được, còn bi giờ tốn 1tr là hàng chính hãng, xài hoài và update được đó bác. Kinh nghiệm chạy Đà Nẵng kỳ trước, nó làm đường nhiều quá mà xài cái thẻ không update được oải lắm!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Xe Bác Huy chỉ để dành phá thôi Bác Phước ơi.... có bao giờ thấy lăng bánh ngoài đường đâu , nếu có thì chỉ lên PP thôi hà ...kkk... nên ko dám chạy đi chơi đâu

Thẻ Vietmap thì chỉ trả 1 lần duy nhất , còn up date là free... còn Bác Tâm cứ đưa vào hoài thì.... chắc chi phí ẩn gì đây ...hahaha
Rành dữ!
Cũng có mấy từ viết tắt hay ho! Dí dụ: Nhậu là chữ "b", "b Mạnh" là nhậu ở ngoài với Mạnh, "b Phát" là nhậu ở Trúc Anh, "b Pre" là of với mấy cha già dịch Previa, "b Huế" là nhậu với mấy thằng bạn phổ thông, "b nhà" là mua bia để ở nhà nhậu... từ từ, "b ngoại" là nhậu ở nhà bà gia, riêng chữ "b" đứng 1 mình nghĩa là nhậu... không xác định được vị trí!
:3dcuoi:

• Like
Reactions: cvp and Previa1996