Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Em bổ sung thêm khu du lịch Đỉnh Lang Biang, gần đó có chỗ giao lưu múa hát cồng chiêng uống rượu cần. Mê Linh coffee bên đồi Tà Nung. Linh Quy Pháp Ấn ăn theo Lạc Trôi. Thác Dambri ở Bảo Lộc. Thac Pongour ở Đức Trọng. Vường thú Zoodoo em mới đi tháng 3, em thấy cho thú ăn cung khá thú vị, chỗ đó còn cách Nha Trang 90km nữa.

Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Em bổ sung thêm khu du lịch Đỉnh Lang Biang, gần đó có chỗ giao lưu múa hát cồng chiêng uống rượu cần. Mê Linh coffee bên đồi Tà Nung. Linh Quy Pháp Ấn ăn theo Lạc Trôi. Thác Dambri ở Bảo Lộc. Thac Pongour ở Đức Trọng. Vường thú Zoodoo em mới đi tháng 3, em thấy cho thú ăn cung khá thú vị, chỗ đó còn cách Nha Trang 90km nữa.
cái anh nói dường như không phù hợp với tình huống này. Anh chủ đang sợ mưa không đi chơi được vì vậy nếu ngay lúc mưa chẳng ai tham quan thác làm gì, nó chỉ phù hợp khi thời tiết tốt thôi!

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Thì mình tư vấn thêm thôi mà, cho anh chủ có nhiều lựa chọn đi du lịch Đà Lạt :)

Hạng B2
14/11/14
101
54
28
TPHCM
Mưa thì mang áo mưa/ dù theo thui bác :D
Gần zoodoo em thấy ko có gì ăn, ăn ngay ở zoodoo cũng ngon lắm bác, cơm nó nấu với đậu xanh và gạo lứt em thấy rất ngon và thanh đạm

• Like
Reactions: Khanhhoa90
Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Bác nào rành vui lòng List hộ 1 danh sách đầy đủ các điểm tham quan Đà lạt giúp mấy người amatơ như em với ạ .
đơn giản thôi, bác chạy thẳng tới chợ đà lạt, đậu xe ở đó rồi đi vào nhà sách mua cái bản đồ TP đà lạt là có tất cả điểm tham quan. Cảm nhận của em thì đà lạt chỉ có cái khí hậu là khác biệt còn lại mấy chỗ vui chơi đều na ná nhau, chẳng có nét riêng gì cả. Muốn tham quan mấy chỗ "độc, lạ " thì phải hỏi thăm lân la ngoài đó thôi.

1/10/16
772
8.723
93
Mai em tới DL, hy vọng không mưa quá nhiều. F1 còn nhỏ không thích cafe ngắm cảnh :)
Nhóc con em cũng vậy, mình muốn ngồi im một chỗ để enjoy ly cafe mà nó có chịu ngồi im đâu. Sáng t5 em khởi hành 4am. Em ở ks Phố Núi NCThanh

• Like
Reactions: nttanmam