Thảo Luận Chung Chơi gì ở Phan rang?

Hạng D
5/1/15
1.157
1.296
113
Hochiminh
Lành mạnh đi pác, mình là oser ai lại g..a..i...fe bác. Lành mạnh ngủ sơm đi, sáng mai ra Vĩnh Hy thuê thuyền ra biển ngắm cảnh + san hô, rồi chờ cái thuyền nào vớt cá mua con cá mới vớt từ biển lên ăn, bác sẽ cảm nhận đc cá biển nó ngon ntn. Phan Ranh em thấy 1 trò chơi duy nhất đó thôi. Nhớ oser là phải lành mạnh :3dcuoi:

Bác Billca này được nè.
nghe lời bác ấy ngủ ngon đi.

Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
Lành mạnh đi pác, mình là oser ai lại g..a..i...fe bác. Lành mạnh ngủ sơm đi, sáng mai ra Vĩnh Hy thuê thuyền ra biển ngắm cảnh + san hô, rồi chờ cái thuyền nào vớt cá mua con cá mới vớt từ biển lên ăn, bác sẽ cảm nhận đc cá biển nó ngon ntn. Phan Ranh em thấy 1 trò chơi duy nhất đó thôi. Nhớ oser là phải lành mạnh :3dcuoi:
Hi hi, lại ăn.
Ăn xong ngủ cũng gút mất thôi.
Đành thôi vậy, giờ nó mất tiu hứng rồi các bác ơi !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Bác ra QL1 về hướng bắc khoảng 100 cây chuối thì đầy, Phan Rang có gì xài đó là ngon rồi đâu ra mà xuất sắc ra bác.
Phanrang, chạy tiếp hướng B 100km? Tới Nhatrang luôn rồi. Thâm.

• Like
Reactions: tram-trinh
Tập Lái
26/12/14
18
22
3
51
Phan Rang có mục mat-xa lành mạnh không các Bác, loai cả nhà cùng đi được đó?

• Like
Reactions: tram-trinh
Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
Phanrang, chạy tiếp hướng B 100km? Tới Nhatrang luôn rồi. Thâm.
100km là bác ấy nói đi qua đèo Cổ mã đó bác.
Chỗ này giáp Phú yên Quy nhơn.
Giá rẻ và chất lượng cũng tương đương, cách đây 2 năm em phi qua chỗ này lúc 2h sáng, có mấy "con ma tóc dài" phi cả ra đầu xe em mà ngoắc. Trong khi em đang chạy hơn chăm cây chuối giờ, làm em phải oánh lái sang muốn hết đường để né,giật hết cả nảy lên vì các em ấy ạ!

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Anh cóa thằng bạn hạt nhà ở Ninh Chữ, gần 20 mùa thu rổi mà chưa tái nạm
Chắc ảnh hổng thích đoá anh... há h á há.

Ở phang rang là phải đi ăn các món sau nhé chủ thớt.

1. Bánh canh đầu cá ngô gia tự.
2. Bánh xèo quang trung.
3. Bánh căn xóm xe bò.
4. Cơm gà hải nam

Còn hải sản thì xuống mấy nhà hàng dưới biển chọn con đang bơi. Giá hạt giẻ thôi. Đừng zô rìa sọt thì ăn ngon mà giá phải chăng.