Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/4/11
7
3
3
Chia buồn bác chủ. Em cũng bị chôm, nhìn nhau cười trừ thôi !:)

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
BOTHOC nói:
Chia buồn bác chủ. Em cũng bị chôm, nhìn nhau cười trừ thôi !:)

Anh em KTS chôm còn chỉnh sửa ra cái khác, đẹp hơn, hoàn chỉnh hơn. Còn bác này chôm nguyên con vì nếu sửa thì biết chắc là ....bèo hơn.

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Đang bàn vụ chôm chỉa, Mèo Cuộn lang mang qua vụ khác, em ngứa mồm vài phát bên dưới:

Braviа nói:
binharch nói:
Dzung Khung nói:
Gửi văn bản nhắc nhở, trong vòng 7 ngày không tháo xuống và đính chính thông tin thì kiện
Mấy chú HĐ in brochure giới thiệu tập đoàn bác à, phát hành từa lưa rồi sao mà gỡ, hardcopy mới có chuyện. Hay ý bác muốn bên chính chủ gỡ xuống ?
Hí hí! không biết Six Sences đã Quyết Toán hết cho đơn vị thiết kế cho mình chưa nhỉ:D. <span style=""color: #ff6600;"">Chuẩn bị quyết toán hết đấy, nghe nói sắp chuyển giao cho chủ khác.</span>
Mà kiện ông HĐ này coi vẻ hơi mệt đấy! HĐ nó của BQP bây giờ mà kiện nó nó lại bảo mang qua Toà Án Binh mà Kiện. :D<span style=""color: #ff6600;""> Cũng phải tìn rằng "Công lý phải được thực thi" chứ bác.</span>
Giả sử kiện HĐ xong rùi! cái dự án của Six Sences này triển khai dưới Nhơn Trạch coi chừng bị bên Lữ 125 Hải Quân nó bảo là khu này thuộc quyền quản ly của QP vậy thì ......:D <span style=""color: #ff6600;"">Vậy thôi để nói bến đó gả luôn cho Hà Đô là xong</span>

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/1/10
6.130
60.432
113
HĐ ngày trước có anh Cường cũng có chút tiếng tăm, bây giờ ko biết mần ăn ra sao. Thấy ăn cắp thiết kế là thấy ko khá rồi.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.432
113
haobui nói:
cpkhanhhung nói:
HĐ ngày trước có anh Cường cũng có chút tiếng tăm, bây giờ ko biết mần ăn ra sao. Thấy ăn cắp thiết kế là thấy ko khá rồi.
A Cường tách HĐ lâu lắm rồi bác , giờ mở Cty 5 , làm ăn hơi bị ngon .
Cty5 ko phải do a Cường mở đâu, nó tiền thân là cty5 của tổng 1, sau này bác Cường có về đấy làm phó giám đốc đâu khoảng năm 2005 thì phải.

Chi Hội Trưởng P.O.C
cpkhanhhung nói:
haobui nói:
cpkhanhhung nói:
A Cường tách HĐ lâu lắm rồi bác , giờ mở Cty 5 , làm ăn hơi bị ngon .
Cty5 ko phải do a Cường mở đâu, nó tiền thân là cty5 của tổng 1, sau này bác Cường có về đấy làm phó giám đốc đâu khoảng năm 2005 thì phải.
Đúng rồi bác, a Cường về cty 5 làm phó tổng GĐ.

Hạng B1
12/12/12
54
0
0
Braviа nói:
binharch nói:
Dzung Khung nói:
Gửi văn bản nhắc nhở, trong vòng 7 ngày không tháo xuống và đính chính thông tin thì kiện
Mấy chú HĐ in brochure giới thiệu tập đoàn bác à, phát hành từa lưa rồi sao mà gỡ, hardcopy mới có chuyện. Hay ý bác muốn bên chính chủ gỡ xuống ?
Hí hí! không biết Six Sences đã Quyết Toán hết cho đơn vị thiết kế cho mình chưa nhỉ:D.
Mà kiện ông HĐ này coi vẻ hơi mệt đấy! HĐ nó của BQP bây giờ mà kiện nó nó lại bảo mang qua Toà Án Binh mà Kiện. :D
Giả sử kiện HĐ xong rùi! cái dự án của Six Sences này triển khai dưới Nhơn Trạch coi chừng bị bên Lữ 125 Hải Quân nó bảo là khu này thuộc quyền quản ly của QP vậy thì ......:D

Em nghĩ là cty Hà Đô dù trực thuộc BQP bên QĐ, nhưng làm kinh tế, đụng chạm các đơn vị kinh tế ngoài QĐ thì vẫn phải theo Tòa ngoài QĐ chứ bác?

Status
Không mở trả lời sau này.