Hạng B1
25/2/16
66
66
18
48
Chào các bác
Em chuẩn bị xuống cọc fortuner mới nhưng em đang lăn tăn giữa bản xăng 2 cầu và 1 cầu, nhu cầu của em chủ yếu đi lanh quanh trong thành phố và cuối tuần chở gia đình đi chơi xa. Em ở Sài Gòn. 1 năm đi ra bắc 1 lần. Nhu cầu offroad gần như không có. Sale tư vấn cho em với nhu cầu thế chỉ cần 1 cầu là đủ nhưng có mấy bác thì lại khuyên mua bản đủ vì chênh lệch gần 200 chai cho sự thiếu đủ đó là giá hời. Tuy nhiên với em 200 chai cũng là cả một vấn đề ạ. Chắc 1 năm em cũng chỉ chạy khoảng 1 van km thôi. Trước đây em nhắm sorento dầu bản mới all new mà chờ hoài không thấy anh Hải đưa về. Mong các bác cho chút cao kiến ạ.

Hạng B2
21/9/13
126
81
28
bác đã có ý định chọn sorento vậy nên chuyển sang santafe đi ah

Hạng B1
25/2/16
66
66
18
48
bác đã có ý định chọn sorento vậy nên chuyển sang santafe đi ah
Em không thích san lắm dù đã từng chạy san 2008. Thực ra sò với san cũng không khác nhiều, chung động cơ, khung gầm... nên nếu mua san thì mua luôn sò cho hạt dẻ. Nhưng mua sò bây giờ mà sau vài tháng nó về sò mới thì tức hộc máu mất. Thế nên em mới quay sang phò, ít ra 5 năm nữa cũng chưa sợ lỗi mốt

Hạng B1
25/2/16
66
66
18
48
Tiếc là chưa có bác nào review xe mới cả, bác nào có vợ mới chua sẻ cảm giác ăn nằm với em nó ntn cho anh em biết với

Chào các bác
Em chuẩn bị xuống cọc fortuner mới nhưng em đang lăn tăn giữa bản xăng 2 cầu và 1 cầu, nhu cầu của em chủ yếu đi lanh quanh trong thành phố và cuối tuần chở gia đình đi chơi xa. Em ở Sài Gòn. 1 năm đi ra bắc 1 lần. Nhu cầu offroad gần như không có. Sale tư vấn cho em với nhu cầu thế chỉ cần 1 cầu là đủ nhưng có mấy bác thì lại khuyên mua bản đủ vì chênh lệch gần 200 chai cho sự thiếu đủ đó là giá hời. Tuy nhiên với em 200 chai cũng là cả một vấn đề ạ. Chắc 1 năm em cũng chỉ chạy khoảng 1 van km thôi. Trước đây em nhắm sorento dầu bản mới all new mà chờ hoài không thấy anh Hải đưa về. Mong các bác cho chút cao kiến ạ.
Em nghĩ bác nên đặt xe 1 cầu (4x2) với nhu cầu của bác :)