Tập Lái
24/5/21
33
32
18
31
Đời cũ thôi bác chứ đời mới thì ngon choét rồi, 8 loa thường( ko có loa sub) thì ko đọ được với loa bose hay harman kardon được. Còn máy lạnh bác cứ chạy toy, mit hay mazda mới thấy máy lạnh honda yếu sinh lí như thế nào.
Bác phải nghe, chứ loa của Crv đời cũ nó còn chả có tên, nhưng nó đập chết mấy cái đám bose quảng châu :)

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Bác phải nghe, chứ loa của Crv đời cũ nó còn chả có tên, nhưng nó đập chết mấy cái đám bose quảng châu :)
Tùy tai mỗi người cảm nhận riêng tai trâu của em thì 10 loa bose có loa sub thì nghe hay hơn hẳn 8 loa thường, còn nhiều anh cứ chê hàng Tàu nhưng ko biết rằng Tàu nó lên mặt trăng rồi còn chúng ta cứ ngồi đấy giếng tự vuốt đuôi nhau.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Ôi giờ e mới biết santafe, sorento là hạng d. Kiến thức anh quá là kinh khủng.
Thế theo anh thì nó là hạng gì? Hạng C thì ngay cả cx5, tucson hay sportage thì chiều dài trục cơ sở cũng đã hơn CRV rồi huống hồ gì đây là đám đàn anh.

Hạng D
16/11/09
1.979
590
113
Bài viết này có dụng ý PR xe. Nếu có gì chê trách, thì chê người viết. Chứ nhân vật trong bài viết chắc gì đã nói như vậy.

• Like
Reactions: Dung CT
Tập Lái
24/5/21
33
32
18
31
Tùy tai mỗi người cảm nhận riêng tai trâu của em thì 10 loa bose có loa sub thì nghe hay hơn hẳn 8 loa thường, còn nhiều anh cứ chê hàng Tàu nhưng ko biết rằng Tàu nó lên mặt trăng rồi còn chúng ta cứ ngồi đấy giếng tự vuốt đuôi nhau.
Em không chê hàng Tàu bác ơi, mà chê cái dòng bose mà hãng đặt tàu sản xuất, cứ bose là hay đâu, chứ Tàu họ giỏi mà cái chính là hãng đặt hàng cái loại bose this that j đó đề lòe người như bác ấy:)

Hạng B2
21/11/05
169
68
28
Thế theo anh thì nó là hạng gì? Hạng C thì ngay cả cx5, tucson hay sportage thì chiều dài trục cơ sở cũng đã hơn CRV rồi huống hồ gì đây là đám đàn anh.
Hạng d là con Telluride, 3lisade, Pilot.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Em không chê hàng Tàu bác ơi, mà chê cái dòng bose mà hãng đặt tàu sản xuất, cứ bose là hay đâu, chứ Tàu họ giỏi mà cái chính là hãng đặt hàng cái loại bose this that j đó đề lòe người như bác ấy:)
Thế thì chịu rồi, thế loa bose trên CRV mới là this hay that thế bác?