Tập Lái
25/6/12
6
0
0
Re:CHỌN MÀU XE THEO PHONG THỦY

mình mạng Mộc (Đại Lâm Mộc) muốn mua xe Nouvo SX nhưng không có màu hợp mạng mình là xanh và đen, cho hỏi mình có thể chọn màu khác được không như màu đỏ, màu vàng.
hoac co xe nao gia khoản 40tr mà có màu sản xuất phù hợp với mạng mình ko, nhờ đại nhà đình giúp đỡ tư vấn cho mình

Tập Lái
25/6/12
6
0
0
Re: RE: CHỌN MÀU XE THEO PHONG THỦY

MÌNH MẠNG MỘC PHẢI MUA XE MÀU XANH HOÂC ĐEN, NHƯNG TÌM KO THẤY XE TAY GA MÀU XANH VÀ ĐEN THÌ LÀM SAU. MÌNH THÍCH NOUVO SX MÌNH MUA MÀU ĐỎ HOẶC VÀNG ĐƯỢC KO

Tập Lái
25/6/12
6
0
0

MÌNH MẠNG MỘC PHẢI MUA XE MÀU XANH HOÂC ĐEN, NHƯNG TÌM KO THẤY XE TAY GA MÀU XANH VÀ ĐEN THÌ LÀM SAU. MÌNH THÍCH NOUVO SX MÌNH MUA MÀU ĐỎ HOẶC VÀNG ĐƯỢC KO

Tập Lái
25/6/12
6
0
0

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
Hesovi nói:
Em mạng mộc xe màu đen hợp không các bác
được đó Bác vì : mạng Mộc nên sử dụng tông màu xanh, ngoài ra kết hợp với tông màu đen, xanh biển sẫm (nước đen sinh Mộc). Nên tránh dùng những tông màu trắng và sắc ánh kim (Trắng bạch kim khắc Mộc)

Hạng B2
28/10/09
119
2
18
Minh mang hoa (Thien Thuong Hoa) mua xe mau vang cat co duoc ko cac Bac oi...mong cac Bac chi giao em voi nhe

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC

Em lnại thấy màu xe mình thích, màu nhã, dịu con mắt sẽ lái thấy thoải mái hơn ạ.

Hạng B2
27/2/12
342
71
28
baoviet.vn

Em mang Thuỷ, vo em mang Hoa...
2 vc em nên chon xe màu gì bay gio? Xe này ca 2 deu di.. Hic