Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Chọn mua xe 7 chỗ!

Trích đoạn: mienhinh

Innova đi bác, máy 2.0 VVT-i, hoành tráng hơn Premacy nhiều, model mới hơn ...
đúng rồi bác, nhìn rất hòanh tráng, đít cũng nhổng lên rất nhiều:D

Tập Lái
7/5/05
4
0
0

Tóm lại thế có bác nào biết thông tin về con Pre ở đâu đang đi tìm chủ mới nhắn lên trên đây cái?

Tập Lái
15/2/06
32
1
0

không có giá của Ford everest hả bác

Trích đoạn: tuandq

Trích đoạn: medusa

1 phiếu cho Pre nhé bác Tuấn

Tôi cũng định hướng vào Premacy nhưng có vấn đề là hàng ghế thứ 3 hơi bé quá mà nhu cầu lại thường chở nhiều người! Còn ý bạn tôi thì như 60% người Việt Nam là nghiêng về phía Toyota! :D

Vì vậy tôi mới phải tham khảo giá mua của tất cả các loại trên để tư vấn thêm.
Hiện đã có giá Jolie: 25.750$ (còn có thể giảm nữa).
Premacy: 24.500$ (không biết đã có VAT chưa???).
Innova: 29.200$ (đây là giá niêm yết nhưng hình như chẳng giảm được bao nhiêu!?).

Chưa có giá của Zace nhưng chắc sẽ rẻ nhất nên nhiều khả năng sẽ bảo bạn tôi mua Zace!!!

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83

Thằng bạn em chạy Invova, tiêu thụ nhiên liệu trung bình 14.5l/100km. Pre của em tiêu thụ trung bình 10l/100km. Pre số auto, Inova số tay. Không biết VVTI có tiết kiệm thật không??

Nói gì thì nói Ino có nội thất vừa rộng vừa đẹp. Pre có nội thất đẹp nhưng chật hẹp. Mấy con còn lại thì không có cửa so sánh với Pre và Ino về mức độ sang trong của nội thất:D.

1 phiếu cho Ino nếu cần chở đủ 7 người.
1 phiếu cho Pre nếu chỉ chở ...5 người!

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
88.885
113

Trích đoạn: boylearn2man

không có giá của Ford everest hả bác

Độ này chẳng thấy ai bàn tán gì về con này nhưng tôi chắc nó không giảm giá nhiều! Vì vậy danh sách ngắn chỉ còn lại: Zace và Premacy! :D

@kaka: 7 người nhưng có 2 trẻ con thì vẫn Premacy được bác nhỉ! :D

P/S: Tình hình này hay là mình bán (rẻ) Jolie để mua Premacy rẻ nhỉ!? :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: kaka

Thằng bạn em chạy Invova, tiêu thụ nhiên liệu trung bình 14.5l/100km. Pre của em tiêu thụ trung bình 10l/100km. Pre số auto, Inova số tay. Không biết VVTI có tiết kiệm thật không??

Nói gì thì nói Ino có nội thất vừa rộng vừa đẹp. Pre có nội thất đẹp nhưng chật hẹp. Mấy con còn lại thì không có cửa so sánh với Pre và Ino về mức độ sang trong của nội thất:D.

1 phiếu cho Ino nếu cần chở đủ 7 người.
1 phiếu cho Pre nếu chỉ chở ...5 người!
Thằng bạn bác chạy Ino 14.5 l/100 k thì phải xem lại tay nghề lái xe ...:D

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Có xiền mua 7 chổ là Grandis(tự động) hoặc Carnival(số sàn) đi bác, máy con nào cũng mạnh hết ! :D:D:D

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Còn Innova và Jolie bây giờ như nhau thôi, bác chọn em nào cũng được.Nhưng Jolie thì giá thấp hơn, Innova thì là xe mới ra. Innova theo em đánh giá thì sẽ được chuộng nhiều hơn (như thế nào thì các bác biết rồi đấy :)). Có tiền nhỉnh hơn chút đỉnh Bác cứ theo số đông luôn đi Bác! :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: MitsubishiJolieSS

Còn Innova và Jolie bây giờ như nhau thôi, bác chọn em nào cũng được.Nhưng Jolie thì giá thấp hơn, Innova thì là xe mới ra. Innova theo em đánh giá thì sẽ được chuộng nhiều hơn (như thế nào thì các bác biết rồi đấy :)). Có tiền nhỉnh hơn chút đỉnh Bác cứ theo số đông luôn đi Bác! :D:D:D
Không như nhau đâu bác, Inno mà bằng giá Jolie thì nó khợp chết tươi Jolie ...