Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chọn Nissan X-Trail hay Kia Sorento ?

em có tầm 1,2 tỷ, đang tính lấy X-trail 2.0 SL hoặc Sorento. Sorento được cái hơn về máy lớn hơn và nội thất đẹp rộng rãi hơn, bảo dưỡng cũng theo hệ thống Thaco nhưng thua về thương hiệu. Các bác đã từng xài qua 2 dòng xe trên tư vấn giúp em nhé.[pagebreak][/pagebreak]

sẵn tiện sales nào đi qua cho mình giá tốt nhất để chốt trong tháng 10 này luôn nhé, mình ở tỉnh nên báo giá lăn bánh ở tỉnh nhé.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/7/16
25
27
13
31
Sorento đi bác. Bảo hành 3 năm ko giới hạn số km luôn. Hệ thống bảo dưỡng rộng khắp cả nước luôn.
Bác ở Tiền Giang tham khảo Sorento cứ gọi em qua số này : 01234 008300 - em tên Hiển.

• Like
Reactions: ThạoThủy
Hạng B1
26/2/15
89
65
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác nào bảo KIA thua Nissan thì xem lại nhé.
Riêng câu hỏi của bác chủ thớt, em góp ý nên mua So. Vì chưa có con nào tầm tiền dưới 1 tỷ 2 mà nhiều opp thực dụng như So.
Tuy nhiên bác cứ đi tham khảo, lái thử rồi tự cho mình nhận xét xem mình cần gì. Cái nào đáp ứng nhiều nhu cầu của bác hơ thì hít nhé

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Bác nào bảo KIA thua Nissan thì xem lại nhé.
Riêng câu hỏi của bác chủ thớt, em góp ý nên mua So. Vì chưa có con nào tầm tiền dưới 1 tỷ 2 mà nhiều opp thực dụng như So.
Tuy nhiên bác cứ đi tham khảo, lái thử rồi tự cho mình nhận xét xem mình cần gì. Cái nào đáp ứng nhiều nhu cầu của bác hơ thì hít nhé
E nghĩ bác là fan kia nên mới phát biểu như vậy. Hoặc e dốt quá nên k biết cái là thương hiệu Kia nó ăn nissan. Bác bảo opp con Sò nhiều hơn con xtrail e nghe còn lọt tai. Mà bảo Kia nó hơn nissan thì e nhột quá