Mix
Tập Lái
22/12/08
3
0
0
Teo_GM nói:
Làm em SantaFe mới trả góp đi Bác, em nghe nói SLX giờ còn có 45,5K mà

Nhưng 30k $ liệu có mua được con SF MLX 2.0 trả góp ko các bác.Bố em kết SF lém nhưng ko đủ tiền mới định lấy con SF đời 2004?Có bác nào ở HN bán con SF mới trả góp ko?

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Mix nói:
Teo_GM nói:
Làm em SantaFe mới trả góp đi Bác, em nghe nói SLX giờ còn có 45,5K mà
Nhưng 30k $ liệu có mua được con SF MLX 2.0 trả góp ko các bác.Bố em kết SF lém nhưng ko đủ tiền mới định lấy con SF đời 2004?Có bác nào ở HN bán con SF mới trả góp ko?
Bác vào mục danh sách thành vien STFC kiếm số DT Bác Muakiss hay Bác Namanhtranbui lấy số DT bên bán xe, Bác Namanhtranbui mới cưới em SLX đó.

MZ
Hạng B1
9/11/07
86
2
0
Em đã và đang chạy em Santa Fe 2.0 máy dầu đời Gold 2003, không có gì phải phàn nàn cả, đời sau thì có nghe anh em nói Hyundai đã cố gắng cải tiến nhưng bị lỗi khá nhiều - chuyện đó là đúng thôi.
Nhưng đối với các em Santa Fe đời mới thì chiếc xe đó quả là sự kết tinh của (gần như tất cả) những tiến bộ kỹ thuật mới nhất của hế giới về ô tô đó các bác à!
Tuy nhiên, để chọn 1 chiếc xe cho ưng ý (và đỡ bị chê bai, dèm pha...) thì em vẫn khuyên mọi người (nhất là đối với những người như: xếp, bồ...) thì nên mua TOY với lý do: cho nó lành và giữ được giá khi bán.
Còn con cháu trong nhà em thì đều SF cả, các bác nghĩ sao thì tùy mỗi người.
Có điều muốn mua xe thì phải biết đường hỏi, tìm hiểu.... và cuối cùng, mình là người phải quyết định thôi!
Bởi vì mỗi chiếc xe, nó có điểm mạnh và ngược lại, cũng có những điểm yếu của nó, nếu người ta muốn thì người ta chỉ nói về 1 phía, dẽ làm cho người cần tìm hiểu không nắm bắt được thông tin thật!
Dịp này đúng là nên mua xe Hàn Quốc mà chạy các bác ạ!